• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

stone0_0heart

Mình đã làm mọi cách rồi không được nên mới post lên hỏi xem thế nào?chắc là Bác Ân up lên bị lỗi sao rồi đó.giải nén ra file .nbh có 70mb thì sao mà dám up đc chứ?he he.bản có HTC Messenger thì bình thường.

Do bạn bị lỗi thôi! Mình đã up cả 2 bản bình thường và đã test rất cẩn thận! bạn down thử lại xem!

dungo81

- V42 non htc_messager hình như ko lấy contacts thẳng từ SIM đc nhỉ ! Và trong contacts thì ko nhắn tin trực tiếp đc, ở phần nhắn tin trong contacts nó đen thui à :D phải qua phần tin nhắn mới nhắn đc !

P/S : Với pác Ancola có thể cho em xin trình lockscreen của ver này ko ! Vì nó đẹp quá mà !

ancola66

Super V.I.P
Coming soon......:p

* Fix lỗi không hiện giao diện Sense trong Phone Settings
* Fix lỗi Calculator không thực hiện được phép tính thập phân khi ở màn hình ngang.
* Update Co0kie Home Tab 2.0 FINAL

ducbinh94

- V42 non htc_messager hình như ko lấy contacts thẳng từ SIM đc nhỉ ! Và trong contacts thì ko nhắn tin trực tiếp đc, ở phần nhắn tin trong contacts nó đen thui à Click here to enlarge phải qua phần tin nhắn mới nhắn đc

Chính xác, nếu không quen có thể sử dụng bản V42 có HTC message

tuanbeck132

Bác nào cho em xin cái đồng hồ như ở bản V39 & V40 o ạ?
Em rất thích cái đồng hồ đó mà o biết tìm và cài như nào ạ...
Em đang dùng bản UPDATE hôm nay (15/11)...
Em xin cám ơn ạ !

ancola66

Super V.I.P
- V42 non htc_messager hình như ko lấy contacts thẳng từ SIM đc nhỉ ! Và trong contacts thì ko nhắn tin trực tiếp đc, ở phần nhắn tin trong contacts nó đen thui à :D phải qua phần tin nhắn mới nhắn đc !

P/S : Với pác Ancola có thể cho em xin trình lockscreen của ver này ko ! Vì nó đẹp quá mà !

- V42 non htc_messager hình như ko lấy contacts thẳng từ SIM đc nhỉ ! Và trong contacts thì ko nhắn tin trực tiếp đc, ở phần nhắn tin trong contacts nó đen thui à Click here to enlarge phải qua phần tin nhắn mới nhắn đc

Chính xác, nếu không quen có thể sử dụng bản V42 có HTC message
* Lỗi này là lỗi chung ở những bản không tích hợp HTC Messenger (Đã trả lời ở những phiên bản trước), nhưng chỉ cần bạn nhận được một tin nhắn là lỗi trên sẽ tự động được Fix;;)

jaso

Member

* Fix lỗi Calculator không thực hiện được phép tính thập phân khi ở màn hình ngang.
hoan hô bác Ân,cái này cháu chờ đợi lâu lắm rồi.he he.ah Bác Ân ơi hình như cái MSN weather ko xài được thì phaỉ?

zậy thì phải đợi thui,ko biết tối nay có chưa ta?

lungtung

chưa thấy v43 nhỉ, bao giờ có bác ơi? bác thông báo giờ cho anh em khỏi ngóng, em thấy cả đám đang thập thò hoài

chưa thấy v43 nhỉ, bao giờ có bác ơi? bác thông báo giờ cho anh em khỏi ngóng, em thấy cả đám đang thập thò hoài

hahaha.sao bác hiểu ae thế,e định Up V42 nhưng nghe nói sắp có bản fix nên cứ ngồi F5 nè,hix.

dzungo

- Pác Ân ơi nhớ cho Contacts chạy từ SIM luôn (giống như V37 ý) trong Ver43 pác nhé ! Em rất cám ơn pác ;;)

namy

Ac ac! mới down V42 về dùng, đang sướng như điên thì Bác Ân lại thông báo kiểu này thì ..... vừa vui, lại .... vừa buồn ~X(. Đang định ở lại với em V42 này một thời gian dài dài (khoảng 2-3 tuần) mà Bác thông báo có CHT 2.0 Final thì Em phải theo Bác nữa rồi. Bác cứ tét từ từ rồi hãy upload ah :D.
Cảm ơn Bác Ân nhiều lắm.

lungtung

bản cht final có rồi mà bác không đưa vào v42 nhỉ, cứ tưởng có rồi đến khi thấy thông báo mới ngã ngửa vì v42 chưa có

myGenio

người đợi cũng mệt mỏi , không biết người cooking rom thì mệt đến đâu, nhất là các bác nhiều niên như bác Quang và bác Ancola.cảm ơn các bác thật nhiều.

to all: ai có cái này thì cho mình xin với nha : Co0kie Home Tab 2.0 FINAL. ad thank a lot, làm biếng wá ngại tìm.

heroofg

Hê hê bác ân buid rom liên tục như vậy nhiệt tình hết lòng vì mọi người, cảm ơn bác nhé. Mong chờ bản v43...hồi hộp quá..^•^...

hoanbeck