• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14-SEP]DUNGPHP DESIRE S WWE SENSE 3.5 FOR HD2 [v1.2][Raf 1.9GB]

monky113

mà bác ơi cho em hỏi chia 5/450/5 mà cái 450 nó chỉ có 445 hà thì phải làm sao bác .....

myGenio

mà bác ơi cho em hỏi chia 5/450/5 mà cái 450 nó chỉ có 445 hà thì phải làm sao bác .....

bác oi bác, 400 là mình nói tương đối , chính xác là 445. làm tới đi, bản này dùng dc đó, cố gắng lên sắp có 1,2 ngon hơn nữa.

toanphung

Sao em cài cho con EU của em. Đã dùng đúng cwr mà vẫn không được
Toàn treo ở gogogo. Trong khi up lại bản 1.1 vẫn up phà phà, chẳng hiểu được. Có bác nào giúp được em không nhỉ.

0913100606

Bác đã chia lại theo 5/160/5 chưa? mình cũng T-mobile, cài EU: full wipe, chia lại theo 5/160/5, cài được ngay.

toanphung

~X( chia lại chuẩn luôn mà. full wipe. vậy mà vẫn không được
hay là do download bị lỗi nhỉ, bản 1.1 up phà phà. bó tay luôn

myGenio

Bác đã chia lại theo 5/160/5 chưa? mình cũng T-mobile, cài EU: full wipe, chia lại theo 5/160/5, cài được ngay.
bản Sense mà chia có vậy thôi sao, có chắc ko? bác chủ khuyến cáo 445 nhé.

0913100606

Lúc cài bản 1.1 (từ bản 1.0 lên) mình cũng bị treo, hoặc khởi động lại máy liên tục,...mình làm theo cách sau:
- Task29
- MAGLDR 1.13
- Recovery (mình vẫn dùng bản 3.0.2.5)
- Full wipe
- Chia lại theo hướng dẫn
- Cài đặt
Bạn thử xem sao.

mrducbao

Cũng có thể file bị lỗi bác ạ! Tối qua mình down V2.1 từ link uploaded.to mãi mới xong (đã check: download complete) nhưng khi copy vào Thẻ để flash thì bị từ chối (abort) không thể flash được. Hôm nay đến VP down từ link hotfile xong rồi nhưng chưa có thời gian flash (hy vọng ko vấn đề gì).

Phải nói từ hôm bác Dũng cho xơi Sense 3.5 i..iêm thấy kết nổ đĩa luôn vì nhẹ hơn và đẹp hơn Sense 3.0 :D

bugartiveron

có thể do bác lech link bị lỗi đó.em cũng hay gặp trường hợp k cài được do lech link nên cài bị lỗi
dow chay cho nó lành vậy

tvp3004

up rom này có giống up rom MIUI ko bác? có cần thêm công đoạn j ko? mình đang xài t-mobile,thẻ 16g, ext 1g

up rom này có giống up rom MIUI ko bác? có cần thêm công đoạn j ko? mình đang xài t-mobile,thẻ 16g, ext 1g
Đối với TMOUS thì không cần chia EXT trên thẻ đâu mà bạn chỉ cần flash Recovery 450M là được.

tvp3004

Đối với TMOUS thì không cần chia EXT trên thẻ đâu mà bạn chỉ cần flash Recovery 450M là được.
mình hỏi thế này ko phải chứ : cài cái này trên pc rùi chạy file daf hay chép lên thẻ rùi dùng recovery ad để cài?

kimazure

mình hỏi thế này ko phải chứ : cài cái này trên pc rùi chạy file daf hay chép lên thẻ rùi dùng recovery ad để cài?
Dùng recovery mà cài,bữa nay rom DAF ko còn nữa đâu bạn!

myGenio

Mình thấy v1.2 nhiều vạch hơn v1.1, nhưng lại có cảm giác 1.2 mượt hơn.( sau một ngày test) sẽ thủ tiếp.

hunghm87

Mình thấy v1.2 nhiều vạch hơn v1.1, nhưng lại có cảm giác 1.2 mượt hơn.( sau một ngày test) sẽ thủ tiếp.
Công nhận bản này dùng đã thật, rất rất mượt, fix được Glitches Graphic với BT nữa quá ngon(mặc dù bt ít dùng :D), thank bác Dũng nhiều! Để test tiếp đã!
ai có fix graphic glitches v3 for bliss của Haldric cho mình với, tự nhiên Haldric xoá mất rồi@@!

Chỉnh sửa cuối:

tvp3004

install sd card, chạy khoảng 95% rùi đứng đó nãy giờ,gần 10ph,có vấn đề j ko biết???