• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[11/06/2012][ROM ICS 4.0.3][Sense 4.0] OrDroid v9.0.0 | Fast & Stable

longntt105

sao mình sài kernel khác ngoài kernel Brick thì ko bị trường hợp call đến lướt trả lời ko đc nhỉ ??

quanghh

Cho mình hỏi cêy là hiện tại mình đang dùng bản rom khác, vậy muốn up rom này với vesion V8.2 thì phải làm ntn vì thấy chủ top lưu ý là muốn up 7.1 thì pahir up trước v7.0 v.v...
Đọc hồi chả hiểu đc là phải up cái nào trước để chạy đc rom V8.2

trinhkien123

Cho mình hỏi cêy là hiện tại mình đang dùng bản rom khác, vậy muốn up rom này với vesion V8.2 thì phải làm ntn vì thấy chủ top lưu ý là muốn up 7.1 thì pahir up trước v7.0 v.v...
Đọc hồi chả hiểu đc là phải up cái nào trước để chạy đc rom V8.2

B download link 8.5.2 full rom về,sau đó làm theo các bước đã hướng dẫn ở trên là ok,ko cần phải down những bản trước nữa.Lưu ý nếu đang dùng FW khác thì phải up lên 3.32.

quanghh

B download link 8.5.2 full rom về,sau đó làm theo các bước đã hướng dẫn ở trên là ok,ko cần phải down những bản trước nữa.Lưu ý nếu đang dùng FW khác thì phải up lên 3.32.
Cảm ơn bạn. Để tôi thử xem đã.

trinhkien123

Sao bản 8.5.2 này e chơi game ko đc vậy,cứ vào là nó out ra hoăc ".....đã dừng lại",b nào bít khắc phục chỉ giúp e vs