• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

theblues7

Bạn an tâm đi mình test rồi, có up hình ở bài 1, hihi, mới thấy bạn bên tinhte đây.

thanks bạn nha! mình sẽ thử luôn! định dẫn link ở bài của bạn sang đó cho 1 bạn nhưng khác diễn đàn có vẻ ko khách quan nên thui :p

theblues7

bạn ơi tiện thể cho mình hỏi luôn! mình dùng ngôn ngữ tiếng Việt! 1 số chỗ hơi lỗi font nhìn ko đẹp mắt lăm! có thể cài font để sửa lỗi được ko bạn hay đành chịu?

ntt2006

bạn ơi tiện thể cho mình hỏi luôn! mình dùng ngôn ngữ tiếng Việt! 1 số chỗ hơi lỗi font nhìn ko đẹp mắt lăm! có thể cài font để sửa lỗi được ko bạn hay đành chịu?

Cái này thì mình chưa thử nên chưa biết trả lời bạn sao, để mình test thử nhé.

hungbc

Bình thường mà bạn, mình mới up và chụp hình up lên luôn mà, bạn có up FW chưa? nếu bạn up đúng thì cần cho rom tự load hoàn chỉnh rồi hãy mở khoá mà hình để cài đặt, bạn reboot máy lại xem.

up lần thứ ba cũng không được , tưởng rom down về lỗi, check MD5 thì ok, không biết đường nào mà lần. cái thanh báo pin sóng nó trốn nơi mô !!!!???

longntt105

mấy bác cho em hỏi , em set nhạc chuông ở thẻ nhớ. nhưng mà khi cắm cáp kết nối PC chọn chế độ USB thì sau khi hết kết nối nó tự động đổi bài mặc định lun, có cách nào sét đc trên bộ nhớ máy ko ?

neverfeedback

up lần thứ ba cũng không được , tưởng rom down về lỗi, check MD5 thì ok, không biết đường nào mà lần. cái thanh báo pin sóng nó trốn nơi mô !!!!???

Mình cũng bị như bạn nè, sóng siết trạng thái gì mất tiêu :(

neverfeedback

Hix hix có ai bị lỗi không có thanh báo sóng, pin không?....
Mình up 1 phát là ok, post hình luôn,mà mình chưa bao giờ gặp tìtnh trạng up mà vbi5 lổi không có cột sóng.

Thay đổi hình nền không không được luôn, kỳ thế....không cột sóng, không đồng hồ, không cột wifi..... chỉ có cái thú là RAM dư 320MB tuyệt.

neverfeedback

Lần thứ 2 rồi, cũng như thế. kỳ thật. đó giò up rom mới gặp trường hợp này. Đã up luôn lại firmware 3.32 trong bào viết vẫn thế

ntt2006

Lần thứ 2 rồi, cũng như thế. kỳ thật. đó giò up rom mới gặp trường hợp này. Đã up luôn lại firmware 3.32 trong bào viết vẫn thế

Khi bạn up có chọn chế độ full wipe không?các lổi của bạn nêu mình không gặp phải.

hungbc

Bạn up lại lần nữa thử coi, nhớ đừng có check vô cái mod nào của rom này hết ( vd % pin , hay t mobile ...gì gì đó...) Bõ trống hết mình làm đến lần thứ 5 mới được nè

neverfeedback

Bạn up lại lần nữa thử coi, nhớ đừng có check vô cái mod nào của rom này hết ( vd % pin , hay t mobile ...gì gì đó...) Bõ trống hết mình làm đến lần thứ 5 mới được nè

OK cám ơn Bạn... Khong check mất cứ cái Mod nào hết thì được. Botay.
Thanks

thaingocduan

nói như bác này là chính xác hết lỗi liền .khi caig đặt cứ next hết đừng chọn gì là được.