• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

curoa

Cac bac pro da test pm Kinoma FreePlay cua dong WM chua nhi? Minh thay on day chu! Lieu co the VH no hoac chuyen no sang cho dong S60v.XXX... duoc chang? Anh em ba con thanks cac bac!

thanhlongnd

Ok! Mình sẽ giúp bạn, guide thì bạn tự đọc nha :p Bản 2.0 full, ko sợ 5 ngày đâu :p
Á quan trọng nữa là máy chồng bạn phải ở khu vực có kết nối GPRS để nó tự gửi nhé, nơi ko có thì nó cũng bó tay à :)

Bạn cài vào máy chưa? Nếu rồi thì chép file này vào resource/app nhé.

Cho TL hỏi là sao các file đính kèm liên quan đến phần mềm này đều bị xóa hết rồi thế ạ ?

sonhoangle1987

Posted via Mobile Device
cho mình xin soft theme edit Vh đj mấy bạn hoặc soft j mà sửa theme file mif trên Pc,kiếm trong 4rum hem thấy,thank

kiemsi04

Cellphone Technician Record Book bác nào việt hóa soft này dùm mình nha cảm ơn nhiều nha

timanhsaokim

Việt Hóa TTPod

Ai biết việt hóa ttpod 3.61 thì cần phải việt hóa file nào không ? Nghe nói muốn việt hóa thì cần phải tìm file .rsc mà ttpod thì không thấy. Mong các bạn giúp đỡ.

Kojiro

Super V.I.P
Ai biết việt hóa ttpod 3.61 thì cần phải việt hóa file nào không ? Nghe nói muốn việt hóa thì cần phải tìm file .rsc mà ttpod thì không thấy. Mong các bạn giúp đỡ.

File ngôn ngữ của TTPod tên là ttpodsigned.r31 nha bạn.

haiquy

Bác nào có phần mềm chuyển đổi all định dạng fiml đả việt hóa cho mình xin .Mình cảm ơn nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
full màn hình như s40 ý.s60 đâu hết luơn màn hình?Không hiểu ý mình nói à:(

Đúng ra là bạn nói ko ai hiểu vì theme là full màn hình rồi, theme khác ảnh nền nha, ảnh nền mặc định thì ko full nhứng nếu dùng kèm PM thì vẫn full như thường.
Bạn cần tìm hiểu kỹ trước khi đưa ra yêu cầu!