• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

hotrongbao

mình đọc rồi bạn à nhưng vấn đề là khách không cho hack mới đau chứ chỉ muốn mình sinh thôi lúc trước mình có tháy một trang xin cey va key mà giờ tìm hồi không thấy nông các bác giúp em với ạ.
rất mong sự giúp đỏ của các bác ạ. em cam on nhiều lắm.

JohnyNguyen

Giờ chả có trang nào cấp cer với k3y cho bạn nữa đâu :| Mà khổ thế :ar! Khách thì biết gì về cer,k3y và hack phone :puke! Thôi chốt lại tùy cậu thôi,cậu cứ đi tìm chỗ nào cấp cer,k3y rồi chờ từ nay đến lúc máy hỏng thế nào cũng sẽ có ấy mà :ar!=)))

ndlong1987

Bác nào có cái phần mềm chat mặc định của 5800 cho em xin với.
E sài bảng code nên mất cái pM đó rồi. Ko thì cho e xin cách để lấy nó ra cũng đc. Thank các bác nhiều

docuonggiang

[Hỏi]phần mềm gõ tiếng Việt cho QWERTY cho s60v5

sau 1 thời gian sử dụng s60v5 thì e thấy bực với cái bàn phím tiếng việt của máy,chữ nó nhỏ làm đánh toàn bị sai. Có cao thủ nào xem có phần mềm đánh tiếng việt theo kiểu telex thì cho e xin với! e điên quá rùi~X(~X(~X(

bangbang0809

baidu input mod của nhdung. Có trên 4rum mình đấy bạn. K thì bạn dùng swype input. " Vuốt " rất tốt ;)

kids_alone1307

cho mình hỏi là máy mình ram còn trống ít quá...40mb thui chẳng đủ chơi game HD dc gì cả...có phần mềm nào giải quyết chuyện này hok

chaygiacyb1

ai giúp e caí skin w7 vhome

tình hình là e dùng vhome rùi hôm vào topic skin vhome thấy cái skin w7 của a kiênvp e rất thich.taỉ về dùg tất cả đều ngon nhưng mỗi tội cái hs kéo 1 lúc là mất tiêu.vậy e mog bác nao fix đc lỗi hoặc cho e xin bản tươg tự.hjên tại e dùng bản w7 mà 1số icon kô xài đc.kienvp 08:59 PM 21.11.11 CLICK HERE TO DOWNLOAD Bác nào muốn chế cái giao diện mở khoá pro
cho pm này thì vô đây xem hướng dẫn ; http://www.3gtb.com/?page_id=246

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Bác nào biết cách lưu lại data games java để sau khi flash máy ko phải chơi lại ko nhỉ?

LoiPT

ai pít có pm nào bung và đóng gói file jar không ta
cách làm luôn này: vào thư mục chứ file game Java bôi đen tất cả(Ctrl+A) di chuột chọn một file bất kỳ chuột phải chọn Send To --> Zip đó :)
nào chi tiết chưa :)
Bác nào biết cách lưu lại data games java để sau khi flash máy ko phải chơi lại ko nhỉ?
bácthử cách này xem, cài game trên thẻ khi Flash đừng xóa dữ liẹu trên thẻ
hoặc: trước khi cài game trên thẻ dùng Xplore xóa toàn bộ các file private, Resource, Sys, System
rồi cài game trên thẻ vào chơi một lúc thoát ra. các file trong thư mục private, Resource, Sys, System trên thẻ là File game đó :)
đsung thì báo em với nha :)

Dragon459

Manager
xong mình đóng gói bằng file rar rùi đổi tên thành file jar hay sao chị

xong mình đóng gói bằng file rar rùi đổi tên thành file jar hay sao chị
đóng gói bằng trình nén mặc định của windows rồi đổi đuôi tên thành jar
@SM MINHTHANG giống nữ giới lắm à X_X:O:-?:mad:):-??:D:)) - Phải chừng này cái emo mới thể hiện được cảm xúc của em lúc này Sếp MINHTHANG ạ

YinYang

Active Member
đóng gói bằng trình nén mặc định của windows rồi đổi đuôi tên thành jar
@SM MINHTHANG giống nữ giới lắm à X_X:O:-?:mad:):-??:D:)) - Phải chừng này cái emo mới thể hiện được cảm xúc của em lúc này Sếp MINHTHANG ạ

Tại cái ava của Sm MinhThang làm mem hiểu nhầm :mad:)

boy_online01

bácthử cách này xem, cài game trên thẻ khi Flash đừng xóa dữ liẹu trên thẻ
hoặc: trước khi cài game trên thẻ dùng Xplore xóa toàn bộ các file private, Resource, Sys, System
rồi cài game trên thẻ vào chơi một lúc thoát ra. các file trong thư mục private, Resource, Sys, System trên thẻ là File game đó :)
đsung thì báo em với nha :)

Em chỉ giữ lại mấy file của nó ở thư mục private thôi, xoá hết sạch rồi mới thấy câu trả lời của bác :)
Post via UCBrowser