• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

Oskyber

Có bác nào bị như em không nhỉ?
Em dùng 5230 vào ovistore thì chẳng thấy apps nào ngoài duy nhất một cái file mp3 cùi mía. :((
Em đã cho máy về nguyên bản + update ovistore + các kiểu khác mà vẫn bó tay không hiểu lỗi do đâu. :((

adaigia92nd

Có bác nào có soft n-gage cho 5233 code:0597962 không cho e với . E cài mấy bản rồi toàn lỗi cài một phát xong ngay cũng như không hiển thị icon . Mọi người giúp e với

xuanminh9x

không có bản khác à bác?bản này chẳng up đc thời tiết.ma bạn biêt làm thế nào để hiển thị mức pin trên màn hình đc ko

luonghoang2

Mình đang cần các skin giành cho V-home. Vì hiện giờ trên diễn đàn toàn úp của Ndesk. Bác nào có cho mình xin

tien2map

Có soft nào hay cách nào để tắt cái vòng tròn xoay xoay khi ứng dụng chạy ẩn không các bác? Em dùng cái HTC Clocks và giao diện anna cực kì tuyệt vời. Nhưng chỉ mỗi cái là có cái vòng tròn khi HTC Clocks nó chạy ẩn ý. Làm xấu quá. Các bác chỉ giúp em với... :(

tien2map

Cái này là thuộc về hệ thống của ứng dụng đó có thể đặt chạy nền hay không chứ không phải do mình quyết định được đâu bạn àh =.=
Vậy có cách nào mod ứng dụng đó không bạn? Cái HTC Clocks của bác Ngoan j j ý. Hoặc có bất kì 1 cách giải quyết nào không ạ?

JohnyNguyen

Có soft nào hay cách nào để tắt cái vòng tròn xoay xoay khi ứng dụng chạy ẩn không các bác? Em dùng cái HTC Clocks và giao diện anna cực kì tuyệt vời. Nhưng chỉ mỗi cái là có cái vòng tròn khi HTC Clocks nó chạy ẩn ý. Làm xấu quá. Các bác chỉ giúp em với... :(
Cái này là thuộc về hệ thống của ứng dụng đó có thể đặt chạy nền hay không chứ không phải do mình quyết định được đâu bạn àh =.=
Vậy có cách nào mod ứng dụng đó không bạn? Cái HTC Clocks của bác Ngoan j j ý. Hoặc có bất kì 1 cách giải quyết nào không ạ?
Rất tiếc là chỉ có người viết ra app đó mới rõ nhất chứ người sử dụng ko mấy ai làm đc cái vụ này đâu T.T Chờ ngoanrazor online rồi ý kiến vụ này thôi =.=

SunshineVietNam

Đã có ai từng dùng qua version Isms này chưa, đây ko phải là bản chính thức như những bản v1.8, v2.0....mà mọi người vẫn hay dùng. Tớ thấy giao diện của bản này khá đẹp, lại nhẹ và ngốn ít ram hơn nữa, nhưng còn lỗi :(, như bản tớ dùng đây thì chỉ còn lỗi là ko thể type bằng bàn phím qwerty ngang được, tớ cũng ko biết có bản nào sau này fix chưa. Thế nên nếu bạn nào biết bản fix nào mới nhất thì up cho tớ vs nhé:

Đây là link down bản trên kia: http://www.mediafire.com/?uii10t0c4mfiqfh