• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

viettin76

Member
cài killme v1.36 có 39 kgb nhẹ, chức năng tắt ứng dụng chạy ẩn và tiết kiệm pinh

extinctzoo

có ai bít đc lí do mà realplayer báo" unable to play media clip" ko?:( mình bị lỗi này khi convert từ FLV sang MPEG MP4
p/s: mình dùng total video converter:D

Bomtay2835

có ai bít đc lí do mà realplayer báo" unable to play media clip" ko?:( mình bị lỗi này khi convert từ FLV sang MPEG MP4
p/s: mình dùng total video converter:D
convert có vấn đề:D mình dùng fomat factory(hỗ trợ nhiều định dạng+...)

tien2map

Help me!!!!

Ai sử dụng Slideunlock cho e hỏi nhé. Trong các cái skin cho slideunlock ý. Có cái hình mấy quả bóng ý. Sao để cài được trong bóng đó là ứng dụng gì?

extinctzoo

convert có vấn đề:D mình dùng fomat factory(hỗ trợ nhiều định dạng+...)
ko đc bạn à, cái nào cũng báo "unable to play media clip.trial to play sound clip partially"
p/s: mình dùng UC và Smart movie thì xem đc, nhưng giật kinh ==' , dùng realpalyer thì báo lỗi trên
p/s cái nữa :D :ko bik1 câu TA ziết đúng ko nữa:p

viettin76

Member
convert kô chuẩn rồi, xem lại codec của pc và khi convert thì nên để mặc định

staythesame7487

cho em hỏi phần mềm ovi suite của nokia có chức năng back up Application, vậy cho em hỏi đó có phải là sao lưu tất cả các phần mềm hiện đang cài trên thẻ nhớ cũng như trên máy đúng không ạ? vậy khi em restore thì em sẽ có y nguyên các ứng dụng đó, giống như là gosh trên windows phải không ạ? ai rành giải thích hộ em với!

ace_hp7

Active Member
có bro nào giúp e lỗi này k ,e cài bản opera mini 6.1 vào thì khi vào phần mềm thấy màn hình trắng ,rồi nó tìm Wlan với GPRS ,quay mãi k thấy j,k hiện giao diện j ,trắng toát luôn ,e cài lại bản 6.0 cũ trc đây dùng cũng bị thế ,e chả hiểu ntn

Dragon459

Manager
có bro nào giúp e lỗi này k ,e cài bản opera mini 6.1 vào thì khi vào phần mềm thấy màn hình trắng ,rồi nó tìm Wlan với GPRS ,quay mãi k thấy j,k hiện giao diện j ,trắng toát luôn ,e cài lại bản 6.0 cũ trc đây dùng cũng bị thế ,e chả hiểu ntn
thử xóa hết đi rồi reset máy,sau đó cài lại coi sao.lỗi bạn kể là do nó k kết nối được với sever

ace_hp7

Active Member
hjk cuối cùng cũng thấy cái mặt của thằng Opera ,tks rồng nhiều

Chỉnh sửa cuối:

vietdung_mobile

bạn nào có phần mềm tạo phím tắt cứng khi chơi nhạc không? mà không cần vào màn hình chính, khi mình phát nhạc máy ở chế độ khóa máy, chỉ cần bật một nút nào đó mà mình đã cài đặt trước nó sẽ tự động chuyển bài chẳng hạn.

cho mình xin nhé.

nhokpin76

Mod Xin trợ Giúp Về Phonenix....

Sr Làm Phiền Mấy Bác: Chã Wa Là Em Mún Cài phonenix cho win 7 nhưng trong quá trình cài gần xong thì nó báo lỗi...em thì mò thoài mà k khắc phục đc nó, nên em mong mấy bác giúp cho
Đang Cài gần xong thì máy bao: Unable to execute file: Phonenix Service Software
Phonenix Service Software failed; code 5. Access is denied
Em Cài Bảng phonenix 2010 và 2011 cũng bị như thế

Yahoo: ch0jume0_me0juchu0t_t0juc4u

Mong Các Bác Giúp Cho

TruongHan

Super V.I.P
Sr Làm Phiền Mấy Bác: Chã Wa Là Em Mún Cài phonenix cho win 7 nhưng trong quá trình cài gần xong thì nó báo lỗi...em thì mò thoài mà k khắc phục đc nó, nên em mong mấy bác giúp cho
Đang Cài gần xong thì máy bao: Unable to execute file: Phonenix Service Software
Phonenix Service Software failed; code 5. Access is denied
Em Cài Bảng phonenix 2010 và 2011 cũng bị như thế

Yahoo: ch0jume0_me0juchu0t_t0juc4u

Mong Các Bác Giúp Cho
Bạn cài bản này chưa ? http://www.pdaviet.net/showthread.php?85516-Phoenix-Service-Software-2010.8.4.41526-cr-cked

quyvuong888

help...e dung pm Mitv cho 5233...khi vao no chi hien moi "dang tai" ma lai k thay ket noi mang hay gi ka? M0ng ae giup do

hieucia

ai có file âm trả lời tự động của pm Advanced.Call.Manager không.mình lúc trước thấy mà h không tim ra.thank nhìu :)