• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

kjllmeplz

mình đã dùng font router để đổi font sang time new roman full nhưng nó lại trả về font hệ thống, chỉ hiện đc mỗi số, tại sao nhỉ

haiquy

Mình đang sử dụng máy Nokia E.71 trước đây mình có cài 2 ứng dụng hay,nhưng do sự cố phải Format máy lại nên bị mất hết mình củng đả tìm trên diển đàn nhưng vẩn không thấy Bạn nào có cho mình xin Mình xin cảm ơn rất nhiều. 2 ứng dụng mình xi là : Reboot Phone ( Khởi dộng máy)và Autoclean (Tự động dọn dẹp rác)]

Choitre

xin chỉ jáo
Xin các pro chi giáo gium..
Chuyệy là e dung Mobihex . Cách đây hơn 1 tháng..nó vẫn dịch ào ào..Vậy mà cách nay vài bữa,nó dịch dc vài từ liền..roi thôi ko dịch nửa.Tới giờ thì chĩ dịch dc 1 lần thôi,dù câu từ đó dai hay ngắn.chọn từ khác rồi bấm dịch nó ko thèm dịch nủa.Muốn dịch dc từ khác fải thoát đi,rồi mở lai ứng dung,nó lai dịch dc 1 lằn roi thôi..
Có ai biêt cái vụ nay chỉ giáo dum.Nó tai sao và cách khăc fục.xin cám ơn nhiêu..
.
Alo...xin cứu trợ mà không có tàu nào ra khơi hả trời..?xin giup sớm các pro oi..cám ôn ngàn sao luôn..

lytieulong3040

có soft nào dùng loa ngoài làm mic khi gọi điện ko vậy,N78 của mình mới thay bàn phím giờ cái mic yếu xìu,nói chuyện bên máy kia nghe nhỏ xíu àh,mình định thay cái mic trên vĩ bàn phím cũ qua mà thợ nó nói mic dính liền với vĩ phím nên ko thay dc,hichic

AlyCuong

Active Member
cũng có nhưng hack kiểu j mà toàn phải chờ máy bên kia chấp nhận thì mới được thôi bác ạ.

Uhm, chỉ biết hồi giờ có cách đó, chứ bình thường máy kia k bật BT thì sao mà hack, thế nào cũng phải kết nối mới hack dc thôi.

haiquy

Có bạn nào giúp cho mình xin 2 ứng dụng " auto cleanr " (Tự động dọn rác) và " Reboot Phone" (Khởi động máy) dùng cho máy Nokia E.71. Mình đả tìm nhưng không thấy .Mình xin cảm ơn nhiều.

AlyCuong

Active Member
Có bạn nào giúp cho mình xin 2 ứng dụng " auto cleanr " (Tự động dọn rác) và " Reboot Phone" (Khởi động máy) dùng cho máy Nokia E.71. Mình đả tìm nhưng không thấy .Mình xin cảm ơn nhiều.

Xóa rác thì đây và có thể tìm thêm trong diễn đàn, khởi động lại máy thì jbaktaskman cũng làm đc.

lytieulong3040

có soft nào dùng loa ngoài làm mic khi gọi điện ko vậy,N78 của mình mới thay bàn phím giờ cái mic yếu xìu,nói chuyện bên máy kia nghe nhỏ xíu àh,mình định thay cái mic trên vĩ bàn phím cũ qua mà thợ nó nói mic dính liền với vĩ phím nên ko thay dc,hichic

có ai bit làm sao ko vậy chỉ mình với,

minhphibkyb

mình dùng N82 không sao tắt được chế độ tự tạo _PalbTN mỗi lần tháo thẻ nhớ và khởi đồng lại máy máy chậm kinh khủng vì nhiều ảnh và video lên chờ nó tạo xong.
ngày trước dùng N73 có cải path cho Rompatches Disable _PalbTN cho vào không bật được chắc không tương thích với N82 ai có path Disable _PalbTN
hoặc có cách nào hướng dẫn mình với tìm khắp mấy diễn đàn không có chán quá hay tháo thẻ copy phim mà copy xong chậm quá

AlyCuong

Active Member
mình dùng N82 không sao tắt được chế độ tự tạo _PalbTN mỗi lần tháo thẻ nhớ và khởi đồng lại máy máy chậm kinh khủng vì nhiều ảnh và video lên chờ nó tạo xong.
ngày trước dùng N73 có cải path cho Rompatches Disable _PalbTN cho vào không bật được chắc không tương thích với N82 ai có path Disable _PalbTN
hoặc có cách nào hướng dẫn mình với tìm khắp mấy diễn đàn không có chán quá hay tháo thẻ copy phim mà copy xong chậm quá

Down cái này về thử xem có dc k nhé!:D

MinhThang

Manager

Không có Soft nào mà thay loa làm mic được nha bạn, phải thay mới thôi.

basebasket

bác cho em hỏi soft jbak taskman 1.41 em cài vào máy,khi nhấn nút menu hay nhấn giữ thì nó đều ra jbak chứ ko thể nào vào menu đc :(

AlyCuong

Active Member
MẤY CÁI PHẦN MỀM CÀI VÀO NHƯNG KHÔNG MỞ LÊN ĐƯỢC LÀ SAO CÁC ANH ƠI?

Chắc là pm cần python mới chạy dc đó.

bác cho em hỏi soft jbak taskman 1.41 em cài vào máy,khi nhấn nút menu hay nhấn giữ thì nó đều ra jbak chứ ko thể nào vào menu đc :(

Gỡ hết ra cài lại xem, hoặc dùng bản thấp hơn thử đi bạn.