• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic v0.02_Lắc tay đổi nhạc hỗ trợ TTPod!! [Cập nhật]

Thangnd31082

máy bạn dùng TTP của ai vậy.máy mình khi dùng TTP của bạn nguyentanbinh thì không dùng được.nhưng mình vừa gỡ ra cài bản của caominh thì dùng ok rồi bạn ạ.bạn thử xem nhé.

Uh ! Đúng là mình đang dùng bản Việt hóa của anh Nguyễn Tấn Bình , để mình thử lại coi ! Mọi người chờ nhé !:D

hoahongtim76276

ban oi minh dung n82 da hac roi sau minh van o chay dc vay ha ban . Giup minh voi minh cam thay rat quan tam do . Cam on bo trc nha .

Thangnd31082

Anh em nào vài bản TTPod Việt hóa của Pro Nguyen Tan Binh thì gỡ đi cài bản VI cua SymPviet rồi thiết lập phím tắt như CaoMinh đã HD ở bài là OK nhé ! Mình dùng N95 đã sử dụng được cho TTpod rồi đó !

manle

Ở trên đầu topic mình có chỉ cách thiết lập phím tắt cho TTPod đó

Mình biết rồi nhưng ý mình hỏi là khi lắc có qua bài đối với TTPob hay chỉ ấn phím tắt để qua bài.

Caominh171

Ở trên đầu topic mình có chỉ cách thiết lập phím tắt cho TTPod đó

Mình biết rồi nhưng ý mình hỏi là khi lắc có qua bài đối với TTPob hay chỉ ấn phím tắt để qua bài.

Àh, nếu xyzMusic đã chạy thì bạn lắc là qua bài, còn ko thì dùng như phím tắt bạn đã thiết lập đó!

zero1986

mình vào phần ttpod thì kô chạy nó hiện len kêu chạy ttpod truoc không ah?
ai biết chỉ mình với. Phần mền nghe trên máy thì ok
mình cài theo cách 2

kissxongchet

E cài và vào đc phần mềm rồi, nhưng khi vào rồi thì lắc đến đau cả tay, rụng cả máy ra mà ko sao lắc đc :(. Ở cả 2 trình nghe nhạc đều ko đc. Vậy là sao vậy nhỉ. E dùng N95 8G

kissxongchet

À mình chạy đc rồi, ngon lành. Có lẽ nó thếu Accelerometer E cài thêm 1 vài phần mềm lắc nữa là đc. Hay là lúc đầu chưa khởi động lại máy ko biết. Dù sao cũng ok rồi :)

tronghuy1609

bạn ơi, mình cài vaòo rồi, nhưng kich vào icon thì chỉ nháy 1 cái thôi, bạn có thể up lại cái hình cài hot keys trong ttpod giùm mình đc ko???

ninhhot

Cài thử cái này lên e N85 thì vào dc nhưng lạ qúai chỉ thấy 1 màn hình trắng thôi ah.:D