• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xpore 1.35 việt hóa mod icon Iphone

bibadbop

mình cài vào đuợc rồi nhưng sao tiếng anh ko hà bạn, mình cài vào thẻ nhớ mà cũng vậy

azn13579

trời đất tìm mỏi mắt chẳng thấy tiếng việt đâu.cứ next cho đến khi bị đá văng ra.po tay:(

Nynk_102

trời đất tìm mỏi mắt chẳng thấy tiếng việt đâu.cứ next cho đến khi bị đá văng ra.po tay:(
Đún.g rùi bác , bản này bị văng lúc chọn ngôn ngữ. Cứ chọn đến T.Việt là out ra lun. Đã test nhìu máy rùi ah. Dù sao cũng thank bác chủ phát !
Posted via Mobile Device

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Đún.g rùi bác , bản này bị văng lúc chọn ngôn ngữ. Cứ chọn đến T.Việt là out ra lun. Đã test nhìu máy rùi ah. Dù sao cũng thank bác chủ phát !
Posted via Mobile Device

- CỦa Bạn đây phiên bản Fix lỗi tiếng việt khi chọn ngôn ngữ bị văng ra chúc member vui vẽ và cài đặt ứng dụng.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

bibadbop

- CỦa Bạn đây phiên bản Fix lỗi tiếng việt khi chọn ngôn ngữ bị văng ra chúc member vui vẽ và cài đặt ứng dụng.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

cái này có fix lỗi tiếng việt có dấu thì hiện lên dấu chấm hỏi ko vậy bạn, máy mình lúc chọn ngôn ngữ thì hok sao nhưng nó bị lỗi dấu chấm hỏi:(

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

cái này có fix lỗi tiếng việt có dấu thì hiện lên dấu chấm hỏi ko vậy bạn, máy mình lúc chọn ngôn ngữ thì hok sao nhưng nó bị lỗi dấu chấm hỏi:(

Bạn có thể chụp hình ảnh mà lỗi dấu chấm hỏi được không, nếu được thì cứ úp hình lên thí mới biết bạn lổi gì. Lưu ý : nếu trường hợp bạn nói có dấu chấm hỏi thì đó là những phiên bản xài Font Unicode nên có hiện tượng đó. nếu bị như thế vô phần Thông tin bấm 800 để trở lại ngôn ngữ châu âu hoắc Unicode ok File này cài vô là tiếng việt hoàn toàn ko cần chọn ngôn ngữ ok.

minh3k

Mình cài vào rồi, đăng ký rồi, thoát ra và lại hiện lên chưa đăng ký. Cứ lòng vòng như vậy hoài mệt quá bạn nào biết chỉ mình với

r0nkut3

Mình cài vào rồi, đăng ký rồi, thoát ra và lại hiện lên chưa đăng ký. Cứ lòng vòng như vậy hoài mệt quá bạn nào biết chỉ mình với

Của bạn đây. Cài vào và thưởng thức nhá.

Nghi_421

Member
Tôi rất thích bản này vì nó còn đọc được cả đuôi wmv, flv..thật tuyệt.Thank

AlyCuong

Active Member
bác này đào mộ ghê wá.
Dùg bản 1.52 đj bạn

Thì sở thích của người ta mà, 1.52 thì chưa dc cr, dùng 1.45 chuẩn k cần chỉnh, cr cứ như là mua k3y vậy, mấy bản sau chỉ up thêm ngôn ngữ chứ chẳng thay đổi gì.