• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplore 0.93 phần mềm quản lý files tuyệt vời.

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
X-plore 0.93 (phiên bản BETA)phần mềm quản lý files của lonelycatgames gồm các chứa năng.

* View all drives / folders / files on phone in tree view *
* Integrated text and image viewer
* View file details
* Edit file attriutes (hidder, read-only, etc): chỉnh sửa các thuộc tính
* Rename and delete files : đổi tên và xóa file
* Create or edit text files: tạo mới và sửa file text
* Create folders: tạo thư mục
* Multi-selection
* Copy or move files and folders: sao chep va di chuyển files
* Send files by Bluetooth or Infrared: có thể gởi các files sis, sisx qua bluetools và hồng ngoại
* Extract files from Zip, Rar, Jar archives: giả nén files zip, rar, jar (thích hợp cho downloads bằng wifi)
* View Word documents: đọc files txt, doc
* Hardware device info: thông tin phần cứng
* View processes and tasks **
* Built-in program update
* Viewing, saving files in Messagning folders: save lại các files mà hệ thống ko hổ trợ.

DOWNLOADS TẠI ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

rjshkkj

- Sao bản 0.95 khi chạy nó báo lỗi là file hết hạn version expire. Nó bắt update nghĩa là làm sao hả mod?

rjshkkj

- Hic, nó bắt update lên phiên bản 0.99 mới cho dùng. Cảm on bác mod đã sưu tầm ra chương trình này, giao diện rất đẹp mỗi tội đang xài bản beta thui.

nguyenpa

Super V.I.P
- Hic, nó bắt update lên phiên bản 0.99 mới cho dùng. Cảm on bác mod đã sưu tầm ra chương trình này, giao diện rất đẹp mỗi tội đang xài bản beta thui.

Đã có bản CR do bác Hungpdahl up bản này, có ái này thi khỏi sài mấy cái kia luôn :D :D :D :D :D :D

tantrannhat

bác nguyenpa ơi !cho em hỏi? cái này khi cài vào chỉ hiện ra 2 ổ là C với E thui đúng ko?

nguyenpa

Super V.I.P
bạn vào menu -> tools ->configuration ->bỏ dấu hết tất cả các ô là nó hiện ra đủ hết đó bạn, bạn cũng có thể bấm phím 0 là vào cài đặt luôn.

drtan83

dùng cái này mình có thể đọc flie .txt và .odc được hả bác Nguyenpa.thanks

nguyenvansang

Well-Known Member
uhm! có thể đọc được cả files ZIP nữa đó! Quản lí files này là tốt nhất đó!

duynoki_1812

các bác ơi, em là thành mới mong các bác chiếu cố em chút nhé.
em đang xài cái n73 mà không biết tìm đâu ra ứng dụng, mong các bác chỉ hộ em.
cám ơn các bác!!!

Chỉnh sửa cuối:

Hungpdahl

Well-Known Member
N73 là symbian S6O3rd đó ứng dụng có nhiều

Chỉnh sửa cuối:

phucphat86

máy của em(e61i) đang cài 1.01,sau đó em remove đi để cài bản 1.02,nhưng chưa có crack nên em lại remove bản 1.02 để cài lại bản 1.01,nhưng mà khi chạy bản 1.01 nó cứ bắt em update lên bản 1.02,ko update thì chương trình kô chạy,còn update thi không được,em phải làm thế nào bây h để chạy bản 1.01 bình thường???xin chỉ cho em mới.

nantoan

máy của em(e61i) đang cài 1.01,sau đó em remove đi để cài bản 1.02,nhưng chưa có crack nên em lại remove bản 1.02 để cài lại bản 1.01,nhưng mà khi chạy bản 1.01 nó cứ bắt em update lên bản 1.02,ko update thì chương trình kô chạy,còn update thi không được,em phải làm thế nào bây h để chạy bản 1.01 bình thường???xin chỉ cho em mới.

Tui xài N95 cung bị giống như bạn, cài bản 1.00 lên sau đó cài bản 1.02 (đã mở khóa) thì OK. Bạn thử cách này xem sau.

tiny1990

trời ơi giờ mà còn beta hả bạn? đã lên tới cung trăng rồi x-plore 1.25

Status
Không mở trả lời sau này.