• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin các pro giúp vê ngage

vuvantuan59

Xin các pro giúp về ngage

Em dùng bản ngage 1.10 1345 tìm patck rack cho nó mà mỏi mắt mà không thấy .ai có giúp em với!
Em dùng N78 hack thì ok rồi nhưng chơi game thì chỉ dùng thử thôi! Cài patck rack cũ thì lại không vào được ngage để chơi huhu....
Thank!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

vuvantuan59

Em dùng bản ngage 1.10 1345 tìm patck rack cho nó mà mỏi mắt mà không thấy .ai có giúp em với!
Em dùng N78 hack thì ok rồi nhưng chơi game thì chỉ dùng thử thôi! Cài patck rack cũ thì lại không vào được ngage để chơi huhu....
Thank!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

giúp em với!

dung1291985

Khuyên bạn 1 câu chân tình là tìm lại bản 1318 mà cài lại , bản 1345 đầy lỗi, chơi game 1 lúc là bị văng ra, bản 1318 đến h vẫn là ổn định nhất, mình có patch cho bạn đấy nhưng mình khuyên bạn thật sự vì mình cũng đã cài lên 1345 rồi hối hận phải cài lại đó !

traihp9001

Well-Known Member
ông dung1291985 nói đúng đó.mình cài bản 1.10 build 1345 vào máy rồi lại phải remove nó đi cài bản 1.10 build 1318 dùng ok nhất.nếu bạn cần thì link của 1.10 build 1318 đây:
http://www.pdaviet.123viet.net/congvoi/N-Gage1.10Build1318.rar
User&Pass: PDAVIET
bạn cũng có thể dùng patch của bản 1318 này cho bản 1345 đó (ngay cả file N-gage fixes cũng dùng chung đc hết)

vuvantuan59

Khuyên bạn 1 câu chân tình là tìm lại bản 1318 mà cài lại , bản 1345 đầy lỗi, chơi game 1 lúc là bị văng ra, bản 1318 đến h vẫn là ổn định nhất, mình có patch cho bạn đấy nhưng mình khuyên bạn thật sự vì mình cũng đã cài lên 1345 rồi hối hận phải cài lại đó !

Cám ơn các anh nhưng bản ngage 1318 thì không cài được cho N78 thế nó mới khổ em chứ bản 1345 em cài mấy game như MGS và RV nó cứ bảo file is corruped! .Ngày xưa dùng N73 chơi ok hết giờ mới khổ chủ!
Thank!
Posted via Mobile Device