• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.52 VI - trình quản lý tập tin mạnh mẽ

manhtu

mới fix bản 1 icon python từ C sang E, đang test xem có bị die hay ko
Vào-Ra khoảng gần 30 lần thì bị die, nhưng vẫn kích hoạt lại được và hoạt động bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
ai jup mjh voi mjnh cai ban 2icon.nhung cai dat thj bjnh thuong,chu ko co hoi minh la 1icon,2icon gi het.bay h x.plore die rui.del di cai lai cu vao la vang ra.help me

thuglife18

Well-Known Member
cai roi thay chu topic up 2icon thj mjh dow 2icon xaj.nhung caj thj chj co 1icon.h thj vo la vang ak

kienvp

cai roi thay chu topic up 2icon thj mjh dow 2icon xaj.nhung caj thj chj co 1icon.h thj vo la vang ak

đó là nó bị toi rồi đó .nếu bản đó là bản py thì bạn vào Menu open là nó lại chạy .còn nếu bản đó là bản 2icon thì bạn xóa đi cài lại trong khi cài chú ý chọn 2icon .

thuglife18

Well-Known Member
đó là nó bị toi rồi đó .nếu bản đó là bản py thì bạn vào Menu open là nó lại chạy .còn nếu bản đó là bản 2icon thì bạn xóa đi cài lại trong khi cài chú ý chọn 2icon .

mjnh down ban 2 icon nhung khi cai thi chi 1 icon.chu no ko hoi minh chon 1 hay 2 icon j het.minh xai n73

kienvp

mjnh down ban 2 icon nhung khi cai thi chi 1 icon.chu no ko hoi minh chon 1 hay 2 icon j het.minh xai n73

chắc bạn ko để ý .bạn cài bản 2icon này ko cần chọn

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187007&d=1294988704"]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187007&d=1294988704[/URL]

w0nderb0y

Ai có bản xplore 1.45 cờrắc full 1 icon không?.. Cho e xin... Từ khi xàj s60v3, chưa nếm vị bản này bao giờ, thấy bảo bản 1.45 ổn định hơn... Thanks..

AlyCuong

Active Member
Ai có bản xplore 1.45 cờrắc full 1 icon không?.. Cho e xin... Từ khi xàj s60v3, chưa nếm vị bản này bao giờ, thấy bảo bản 1.45 ổn định hơn... Thanks..

Đây nè bạn, 1 icon never die\-/. Mà cái cr@ck này của máy mình, k biết trên máy bạn có xài dc k. Test đi nhé.