• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.52 VI - trình quản lý tập tin mạnh mẽ

tuanloc1

X-Plore v1.52 VI - trình quản lý tập tin mạnh mẽ

attachment.php

(Làm biếng chụp ảnh, mượn đỡ của bạn phuonxinh! Cám ơn nhiều nhé!)

Phần mềm này khỏi giới thiệu nữa nhé!
Bản này đã cho dùng thoải mái rồi, không đếm 1,2,3 nữa.
Chú ý: PM cần python!

Và tiếp nữa là bản 2 Icon cho bạn nào thích.

Chỉnh sửa cuối:

vienanh68

Chắc chắn là không thọ được lâu rồi! Bạn nên dùng bản 2 icon để được trường thọ nhé.

Trunghuy90

Mình dùng từ bản 1.51 tốt mà trunghuy. Bản này dùng qua nay chưa out lần nào!
không hiểu sao! Em dùng bản 2 icon ,crack bằng siêu nhân bản,1 thời gian là out,không vào được.còn bản này của anh thì em đang dùng,thấy ngon ngon!
Hììì...

AlyCuong

Active Member
Mình thấy cập nhật có gì mới so với bản 1.45 đâu mà mấy bác ham hố thế, chủ yếu là mấy ngôn ngữ thôi. Bản 1.45 cr@ck bằng Soccerer OK phết.\-/

kienvp

Mình thấy cập nhật có gì mới so với bản 1.45 đâu mà mấy bác ham hố thế, chủ yếu là mấy ngôn ngữ thôi. Bản 1.45 cr@ck bằng Soccerer OK phết.\-/

bản này chạy mượt hơn bản cũ nhiều .
bản này bẻ khóa 2icon thêm giao diện vista bởi Ntv_79 bác nào thích thì thải nhé :

Mã:
[URL]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187007&d=1294988704[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

Bó tay bản 2 icon của chủ thớt làm sao cài có 1 em thế kia.chán.còn bản của bác Kiên thì xấu gê.dù sao cũng thank kiu 2 bác

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Bó tay bản 2 icon của chủ thớt làm sao cài có 1 em thế kia.chán.còn bản của bác Kiên thì xấu gê.dù sao cũng thank kiu 2 bác

Bạn phải chọn 2icon trong khi cài đặt chứ .
bản vista thì bạn không phải chọn .của mình đẹp thế mà còn chê ;;)

heaven3tt

Bạn phải chọn 2icon trong khi cài đặt chứ .
bản vista thì bạn không phải chọn .của mình đẹp thế mà còn chê ;;)

tại em cài n95 thấy rối mắt qua .vista bé tẹo.của bác c là có 2 luôn .còn chủ thớt ko .tại bt cài là có ngay.hjx.thank 2 bác r mà

heaven3tt

bạn phải chọn 2icon trong khi cài đặt .1 icon dùng thời gian là chết trừ bản 1icon python .

oái bản của bác ko thì 2 icon còn bản chủ thớt cài đặt lam gì có cho chon 2 tàn auto cuối cùng vẫn 1 em ..chán cài bản 1 icon thì hiện ra icon phụ lúc tắt nó đếm gjây.còn icon ko đếm gjây thìko có trong menu .nhưng khi vào jarb man thì có 2 icon mà dều ok .tại em cài đặt Ứng dụng nhanh trong jarb có cả 2 icon.thôi vista vậy

Chỉnh sửa cuối: