• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore v1.35 Bản đầy đủl!! [Cập nhật trang 14]

MinhThang

Manager
lôi cổ ông chủ toppic post bài xuống đê. mình test bị đơ ở lần thoát ra vào lại lần thứ 10 , đề nghị mod xử lý can tội lừa đảo anh em. oan mất một lần mình thank

Lôi cổ xuống thì được nhưng lừa đảo thì không :)):)):)):))
Cái này thấy bên mấy FR nước ngoài họ cũng test ì xèo, tại máy đang dùng bản Full nên không kiểm chứng được,anh em cứ test cho kỹ kỹ vào coi, biết đâu lại quay qua SR chủ thớt.:)):)):))

alanshow

mình đổi tên file rồi chép đè như hướng dẫn, restart lại máy thì không vào được X-Plorer nữa. Tại sao vậy

nxhoang90

chài đợi nào có bản Cr@ck ổn định xài luôn cũng không muộn !!! kaka . vẩn đang xài 1.34 FULL của ông gì post , 2 file xài đến giờ lun ^^

traihp9001

Well-Known Member
mình dùng bản 2icon ở bài 67 thấy rất ổn định,ko hề có vấn đề gì (dùng hơn chục ngày mới chỉ phải vào bản 3s 1 lần mà thôi,sau đó dùng bản crak rất ổn)

binhseu

Sau thời gian tập thik ứng với cái 3s khốn, h quen rồi vào phát rồi nhấn phím red ra ngoài, thế là dùng như full :))

ronaldo07mu

Mình cũng đang dùng đồ 6s, test mãi đủ các bản mệt wa rùi :))
Mà bác nào bit mua key của LCG như nào chỉ em với :D

tadenday

X-Plore_1.35_unsigned_Full

- Hoàn toàn không sử dụng các thủ thuật khác, chỉ cài và chạy!!!
Máy không thể test được:D, các bạn test thử và cho ý kiến nhé!
bản này được crack by Sabeersas . dùng được 1 thời gian thì chết nhăn răng .:D

troly

Well-Known Member
bản này được crack by Sabeersas . dùng được 1 thời gian thì chết nhăn răng .:D

Nếu kô muốn vất vả thì bạn chi ra 50k là xài và update vô tư, chả phải lo lắng gì cả:)):)):))

Hoden

Super V.I.P
không biết bên v3rd thế nào nha. vì v5th có phát hiện mới về em này là
ấn tay vào giữ là nó hiện lên như vầy:

rename cà xoá nhanh không cần phải vào option rồi chọn delete

Thang_Be

Chưa đầy 1 ngày die lun quay về với bản 1.22 cho nó khoẻ!

Có lẽ tôi may mắn. Sử dụng cho hai ngày nay và vẫn sử dụng tốt.=D>

Tôi nghĩ rằng nếu bạn đang sử dụng miếng vá c2z đó là một vấn đề

MinhThang

Manager
không biết bên v3rd thế nào nha. vì v5th có phát hiện mới về em này là
ấn tay vào giữ là nó hiện lên như vầy:

rename cà xoá nhanh không cần phải vào option rồi chọn delete

Ấn và giữ cái gì vậy hoiden?:-?

tadenday

Hoden

Super V.I.P
Ấn và giữ cái gì vậy hoiden?:-?

thì cảm ứng chọt vào chỗ cần rename giử 2 giây là nó hiện lên liền. máy có bàn phím ấn phím 5 thử xem...

mà bản này cài vào đơ luôn xoá òii cài lại cũng vậy .. tức quá vào trang chủ tải bản licent về xài.....và ...1...2...3...ok....tức ói máu:(:)((

troly

Well-Known Member
thì cảm ứng chọt vào chỗ cần rename giử 2 giây là nó hiện lên liền. máy có bàn phím ấn phím 5 thử xem...

mà bản này cài vào đơ luôn xoá òii cài lại cũng vậy .. tức quá vào trang chủ tải bản licent về xài.....và ...1...2...3...ok....tức ói máu:(:)((

v3 chả làm được, có khi chỉ hỗ trợ cảm ứng thôi. mua cái licent 50k=uống cafe sáng = khỏi tức ói máu:)):)):))

nilku

hix nhưng mà mua ở đâu. mà dùng được bao lâu vậy. mấy bác chỉ mình coi được hem