• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v 1.35 mod icon window7 EV-CN RU-VE

Nynk_102

Không hẳn vậy, vì cái XPlore này có lướn lắm đâu ! Tác giả up kiểu này để dễ sao lưu cũng như chia sẻ trên các 4rum khác nhau thôi !

Hơn nữa đây là pm đã bẻ khóa nên ko đc phép up trực tiếp lên 4rum. Đấy là quy định của PV .

kk8868

Không hẳn vậy, vì cái XPlore này có lướn lắm đâu ! Tác giả up kiểu này để dễ sao lưu cũng như chia sẻ trên các 4rum khác nhau thôi !

Chú em chắc không nhận ra anh.Bản này anh up khoảng gần 1mb đó Anh là bb8868 đây, nick đó giờ không vào bài được chán ghê

Nynk_102

cái này mình không cài được cho con E72 đã sign có bạn nào như mình không
Bản này đã bị xx và chạy trên Python , nên yêu cầu phải có Python sẵn trên máy. Pác hack máy rùi cài lun 2 pm là chạy tốt thui.

AndyCuong

Supper Moderators
nhờ bạn chỉ giúp là:
e sài nhiều x-plore rồi mà không có cái nào vô thư mục C\private\ cả.mục đích là lấy file settings.kls đó mà
làm sao đây bạn.mình sài n81 va x-plore 1.35 full

Máy bạn chưa hack nên không vào được . nếu máy đã hack thì ROMPatcher chọn OPEN4ALL chọn Patch Apply là được àh.

bb8868

cái này mình không cài được cho con E72 đã sign có bạn nào như mình không

Phiên bản này phải hack máy mới cài được bạn nhé , sign cũng không cài được đâu. Mà muốn dùng được thì phải cài bộ phần mềm python trước khi cài đó

Nghi_421

Member
Cái anh này chưa hack máy có cài được ko ông bạn ? Tôi là rất khoái anh này vì nó chạy được cả đuôi wmv, flv..Cảm ơn nhé.