• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.45_Bản đầy đủ _Python_1 ikon_VH_By_SymPViet @

Chienkon88

Máy của 2 bạn chắc làm sao chứ mình xài E63 cài bản này dùng vô tư có bị out bao giờ đâu. 1 lần nữa thanks ông em Chiến nhiều nhé.:D.

Kẻm ơn đại ca đã thanh minh cho em :D :D em cũng sài thử vài ngày và chưa bị ao ra phát nào cả

Good Luck !

tienquoc87

Em tải bải Gốc Trial tại trang chủ nó. Vào giải nén rar,zip rồi click vào file cần giản nén sisx...trực tiếp. Thì cũng out luôn.
Còn giải nén gián tiếp thì vẩn ok!

Bản này chắc nhà sản xuất làm như vậy để mình mua key ý!☺

Bạn nào có trường hợp như vậy thì cải bản X_plore v1.43 python 1icon của anh Chienkoi xài hơi bị ngon!
Cảm ơn anh Chiencoi!!☺☻

nguyentanbinh

Well-Known Member
Em tải bải Gốc Trial tại trang chủ nó. Vào giải nén rar,zip rồi click vào file cần giản nén sisx...trực tiếp. Thì cũng out luôn.
Còn giải nén gián tiếp thì vẩn ok!

Bản này chắc nhà sản xuất làm như vậy để mình mua key ý!☺

Bạn nào có trường hợp như vậy thì cải bản X_plore v1.43 python 1icon của anh Chienkoi xài hơi bị ngon!
Cảm ơn anh Chiencoi!!☺☻

Sau không xài 1.45 theo k@yg#n của Sorcer vậy

datvietdatviet

Mình vẫn sài 1.20 củ drakkarius giải nén và làm tốt mọi việk mỗi tội vào ra vẫn đếm 1 đến 3 :p

Son_Nguyen

Bản này đúng là có chút vấn đề thật ông em ơi, nó là thế này: click vào 1 file rar hoặc zip thì có vào được nội dung bên trong nhưng nếu click trực tiếp vào đó 1 lần nữa để giải nén thì bị out, nếu dùng cách gián tiếp là bấm File, chọn Extract to thì giải nén vẫn ngon lành. Anh nghĩ cái này cũng ko quan trọng lắm, vấn đề xài ngon là được roài.:)).

leminhhai111

Bản này đúng là có chút vấn đề thật ông em ơi, nó là thế này: click vào 1 file rar hoặc zip thì có vào được nội dung bên trong nhưng nếu click trực tiếp vào đó 1 lần nữa để giải nén thì bị out, nếu dùng cách gián tiếp là bấm File, chọn Extract to thì giải nén vẫn ngon lành. Anh nghĩ cái này cũng ko quan trọng lắm, vấn đề xài ngon là được roài.:)).

Bản mua bản quyền cũng vậy bạn ơi . 1.45 bị lỗi chổ đó

2356

sao minh cai lai bao rang khong cho phep truy cap ung dung duoc yeu cau.minh dung e71

Hack máy đi bạn.
Mình vẫn sài 1.20 củ drakkarius giải nén và làm tốt mọi việk mỗi tội vào ra vẫn đếm 1 đến 3 :p
Nếu phải đếm 1 đến 3 sao bạn hok down bản 1.45 từ trang chủ mà dùng luôn :)) Còn nếu dùng bản cũ thì dùng 1.22 áh, thời hạn đến 2039, nhập key vào là dùng ngon lành cành đào, chả phải đếm giây nào :D

hoangdongnd89

mình cài được x-plore vào rùi. nhưng lúc bắn bluetooth vào, lúc dùng x-plore để chuyển từ tin nhắn vào máy thì ko được, nó toàn bị thoát luôn khỏi ứng dụng thui. híc. chán thế, ai có thể giúp mình được ko? thanks,

zu_4u_sft

em có cài cái x-plore 1.43 1 icon nhưng mà bị lỗi, bây giờ k vào đc x-plore, cứ nhấp vào là văng, nạp lại cũng k chạy, mà xoá cũng k đc, up bản mới cũng k đc. Mấy anh chỉ em cách fix đy

hoangdongnd89

em có cài cái x-plore 1.43 1 icon nhưng mà bị lỗi, bây giờ k vào đc x-plore, cứ nhấp vào là văng, nạp lại cũng k chạy, mà xoá cũng k đc, up bản mới cũng k đc. Mấy anh chỉ em cách fix đy

bạn phải dùng bản 2 icon, nếu bị lỗi bản này thì chỉ cần vào bản kia là lại dùng bình thường mà.

banphagia

mình dùng e72,chưa hack đc nhưng mình sign x-plore 1.45 mà vấn báo lỗi chứng chỉ.x-plore 1.43 cũng báo lỗi vậy,mình không biêys tại sao nưa?

hoangdongnd89

mình dùng e72,chưa hack đc nhưng mình sign x-plore 1.45 mà vấn báo lỗi chứng chỉ.x-plore 1.43 cũng báo lỗi vậy,mình không biêys tại sao nưa?

bạn phải hack mới ùng được chứ, ko thì phải sign phàn mềm đó cho máy bạn, đầu tiên mình cũng thế nhưng bjo hack cài ngon rùi, hiihi

zu_4u_sft

tại vì bản mình nạp có 1 icon thôi. bây h k xóa đc, cũng k xài đc, k nạp cái mới đc. cứ vô là dzăng