• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.45 EN-VI truy cập Private + Delete + Cut + Paste không cần Open4All

2356

Mình mới vào diễn đàn nên ko biết post có đúng chủ đề không? Nếu ko đúng mong Mod chuyển giúp tới chủ đề phù hợp nha.Thank các bạn nhiều.

Mình mong có bạn nào gặp phải vấn đề này thì giúp mình với.Bữa trước mình cài bản X-plore 1.43 và xài key chùa. Nhưng nó bắt mình phải kết nối để kiểm tra thông tin có chính xác không. Mình ko kết nối thì X-plore đẩy mình ra, mình đã remove và cài lại bản 1.41 Việt hóa PDA thì vẫn bị bắt kết nối để kiểm tra thông tin.Mình muốn sài X-plore nhưng không biết làm sao cho hết lỗi này đây??? Các bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ, giúp mình với.

Kiếm bản CR 1 icon cài vào rồi xóa đi cài lại bản gốc là hết bị bạn àh :D

Mr_Sulla

Bác nào cho hỏi sao N81 của mình dùng bất kỳ pm nào của LCG các phím tắt đều của dòng E là sao nhỉ. Vì dụ Copy đáng lẽ là 1 thì lại thành C...Sorry Mod vì hỏi không đúng chỗ nhé

xuanthien

Bác nào cho em xin lại cái link download X-plore 1.45 với, link trên die roài, thanks!

AlyCuong

Active Member
Link fixed!
Link upwap vì mình thấy upwap thì down dc bằng dt, mediafire thì k down dc nên mình úp lên Upwap. bạn nào có trang wap upload nào tốt thì share đi.