• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.35 đầy đủ 2 icon

SAo bác biết là dùng đến 2039 vậy , em vào xem thông tin máy thì đk imei bằng số của đt khác mà . Em dùng mấy hôm nay thấy vẫn ổn chưa bị sao cả nhưng có biết đến khi nào là cụ ra đi đâu :D em chỉ cần dùng chục năm là được rồi dùng 29 năm thì quá đáng quá :)) Thực ra mua key cũng rẻ nhưng dùng kiểu này mới khoái

Chỉnh thời gian máy về tương lại ngày 31-12-2039 vẫn OK sang 1-1-2040 bắt Check:D

kiepdollar

Chỉnh thời gian máy về tương lại ngày 31-12-2039 vẫn OK sang 1-1-2040 bắt Check:D

eo eo . cái đó thì tính sao được ak bác . Mấy bản Xplore kia cũng dùng đc mấy ngày rồi tự dưng bị nó phát hiện cho die luôn đó mà . Nhưng em thấy bản này cũng rất ổn đó . Để tối nay dành 1 buổi chỉ ngowfi vào rồi ra xem nó có bị sao không . có gi em thông báo mọi người sau nhé :D

hai_lsn

bác ơi...giúp e...con e 71 của em hiện tiếng việt bị lỗi kiểu "t?p tin,t?m ki?m(tập tin,tìm kiếm)" có cách nào khắc phục không ạ :(

nguyenbathang37

Các bác ơi cho em hỏi chút ạ.Em mới format máy và đã hack lại,em đang muốn cài xplore 1.35 nhưng đọc hướng dẫn thì có phần copy vào private mà em tìm mãi chẳng thấy mục private máy em đâu cả,em cài xplore vào ổ E ạ,em vào máy tính kết nối pc suite vẫn ko thấy mục private đâu để cóp vào cả nên em vẫn chưa dùng được xplore.Các bác chỉ giúp em với

demxuanthu

Nguyenbathang37:chắc thư mục đó ẩn. Bạn vào x-plorer ấn fím 0 và tick vào 3 ô đầu->ok.

tqh_825

Tình hình là em thấy vẫn chưa ổn. Dùng được 1 thời gian là không vào được nữa. Mặc dù đã vào bản phụ nhưng bản chính vẫn die đều phải remove rùi cài lại. Có ai bị như vậy không?

Nynk_102

đã bị y như bạn và remove . Cài lại bản icon Win 7 dùng trên python thui. Cài đè lên bản 123 thây dùng tốt lắm đó.

tqh_825

Mình cũng từng dùng bản Win7 rùi. Bị y như bản này ah. Chỉ dùng được 1 thời gian thui bạn ơi!

Nynk_102

Mình dùng bản Win 7 ! Vẫnd ùng tốt từ bấy đến giờ mà. Chưa thấy sao cả nè.