• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

winRAR V1.01(full) phiên bản hoàn chỉnh!

tienquoc87

Đừng nóng quá sếp.Đung sai đã có Mod trị.Đang cần tìm bản này may quá lang thang sang box VH có bản mới.Mấy bản trc mình dùng toàn lỗi,k ưng ý.Thử bản này xem sao :D..Lỗi bắt đền đấy =))
Nhân tiện cho mình xin theme pót 1 và 16 với..Chuyên gia sưu tầm linh tinh mà :D

Mẹo:
Khi bạn bung những file có kích cỡ lớn, nên thỉnh thoảng ấn phím bất kì để đèn màn hình luôn đc sáng... Thì bạn giải nén vài chục Mb mà kô hề bị lỗ file!

Xgamex

Đề nghị Mod xem lại!

winRAR v1.01 chưa có ai bổ sung plugins. Chỉ có bản Vh của anhchanbonmat mới post lên gần đây!

Bản winRAR v1.01 của bạn up lên là do ai đóng vậy???
Chính bạn là người spam đó, cậu xem lại đi!
Winrar plugin tác giả đã phát hành từ năm ngoái rồi đấy bạn :p

tienquoc87

Winrar plugin tác giả đã phát hành từ năm ngoái rồi đấy bạn :p

Dẫn chứng đâu?
Đừng có mà le te...☺

Tác giả chỉ đóng winRAR v1.01 chưa có sẵn plugins, cả trang nước ngoài cũng vậy!

Đừng tưởng chỉ nhìn phần giới thiệu năm 2008 là kêu củ rùi, đó là bản quyền của tác giả thôi!

Mod anhchanbonmat vừa post cách đây kô lâu, cũng kô thể giải nét trực tiếp, chưa mnod icon, kô tin thì tìm lại mà xem?

www.pdaviet.net/showthread.php?96600-EN-VI-Dakhirun-winRAR-v1.01-Giải-nén-giống-Winrar-trên-pc

Mod là người biết rất rõ thì mới post lên chứ!

Vậy đã có ai post winRAR+Plugins v.1.10 ở box này chưa?
Nếu gọi spam... Vậy Mod gọi là gỉ
Sorry Mod...!!

Son_Nguyen

Bình tĩnh đã bạn. Đúng là trước đây đã có người post bản có plugins rồi. Bạn có thể xem thêm ở đây nhé. Thử so sánh với bản của bạn xem có khác gì ko vì mình xài cái này cũng khá lâu rồi.

tienquoc87

Bình tĩnh đã bạn. Đúng là trước đây đã có người post bản có plugins rồi. Bạn có thể xem thêm ở đây nhé. Thử so sánh với bản của bạn xem có khác gì ko vì mình xài cái này cũng khá lâu rồi.

Kô cần xem cũng đã biết!

Chỉ có duy nhất ver 0.01 của olylove80 mới có plugins...

Còn đây là version 1.01 và icon bên trong cũng kô giống v0.01...

Vip mà cũng nhầm lẫn ah.., pótay!

kimthulong1990

Người ta đã có thành ý post bài cũ với người đã biết và mới với người chưa biết vậy mà có những người vẫn cố moi móc bắt lỗi . Rảnh rỗi quá đi .:))

tienquoc87

Người ta đã có thành ý post bài cũ với người đã biết và mới với người chưa biết vậy mà có những người vẫn cố moi móc bắt lỗi . Rảnh rỗi quá đi .:))

Tuy cũ nhưng kô phải củ!
Bổ sung thêm những phần còn thiếu, phần bị lỗi...để thành một bản full hoàn thiện....Coi như bản cập nhật chứ bộ!

pekuon

Mình nghĩ không nên tranh cãi nữa, cho dù là có người post rồi, nhưng đây là box Việt Hóa mà. Ai VH được thì có quyền post bài của mình lên. Ai thắc mắc thì cứ đọc nội quy thôi.

PS: Bản thân mình khi gửi phần mềm gì lên đều nén zip chứ không nén rar, vì đa số các phần mềm này đều nhẹ, mà cũng không up lên host diễn đàn nữa, nên nén kiểu gì cũng được. Mà zip thì dòng E có sẵn rồi, các dòng khác dùng X-plore giải nén là okie.

tienquoc87

Mình nghĩ không nên tranh cãi nữa, cho dù là có người post rồi, nhưng đây là box Việt Hóa mà. Ai VH được thì có quyền post bài của mình lên. Ai thắc mắc thì cứ đọc nội quy thôi.

PS: Bản thân mình khi gửi phần mềm gì lên đều nén zip chứ không nén rar, vì đa số các phần mềm này đều nhẹ, mà cũng không up lên host diễn đàn nữa, nên nén kiểu gì cũng được. Mà zip thì dòng E có sẵn rồi, các dòng khác dùng X-plore giải nén là okie.

Dậy cho cái link xem ai đã post winRAR v1.01 có sẵn plugins...

Xplore giải nén đuôi .rar có tốt kô bạn?
Mấy cái pm nén đuôi .rar giải nén lỗi, cài kô đc thì kô sao!

Bạn cứ giỏi giải đuôi .rar mấy bộ font bằng Xplore xem sao? Kô format máy thì mới lạ.... font nhẹ có nữa Mê chứ mấy!

Son_Nguyen

Bản của VIP onlylove80 tiêu đề là 0.01 nhưng thực ra nó là 1.01 đó bạn. Vào phần giới thiệu xem sẽ rõ. Mà sao bạn lại nói chuyện với thái độ khó chịu thế? Câu trên mình chỉ góp ý 1 chút thôi. Mình thấy bạn có vẻ là người tự cao quá đấy.

tienquoc87

Bản của VIP onlylove80 tiêu đề là 0.01 nhưng thực ra nó là 1.01 đó bạn. Vào phần giới thiệu xem sẽ rõ. Mà sao bạn lại nói chuyện với thái độ khó chịu thế? Câu trên mình chỉ góp ý 1 chút thôi. Mình thấy bạn có vẻ là người tự cao quá đấy.

Cậu nên nhớ rằng, tớ post bài bằng đt nên từ ngữ có hạn chế... Tớ kô tự cao, tự đại gì cả. Tại sao tớ post bài có người up lên lại pm của tớ đóng... bảo là spam?

Nếu cài bản của onlylove80 vào thì 2 phím chọn phải và trái là tiếng EN kể cả cài lên máy TV.

Nếu cài bản của Mod anhchanbonmat thì 2 phím chọn đều chuyển sang TV nếu cài trên máy TV và ngược lại với máy EN...
Cái này kô có trong phần string để dịnh đâu nghe câu!

Và chưa kể đến icon bên trong đều khác nhau...

Nếu cậu cho rằng 2 bản này giống nhau hoàn toàn thì tại sao Mod lại post lên hả... luôn là người luôn theo sát bài mà!
Còn tớ chỉ bổ sung thêm...cho nó hoàn thiện. Tại sao các bạn lại moi móc làm gi?

Nếu vậy là Mod post củ rích mà kô ai dám đụng chạm, phê phán...thật quá bất công!

Nếu lần này kô tin thì chắc tớ phải mất công chụp ảnh, up file gốc lên để so sách thôi! Và có khi Mod anhchanbonmat phải xuất đầu lộ diện....☺

Chỉnh sửa cuối:

kimthulong1990

winrar+plugin v1.01 có từ rất lâu rồi mà bạn
lần sau tìm hiểu kĩ trước khi lập topic nhé
và cùng ko nên post những thứ ngoài lề như font bài 16 nhé
nó đc coi là spam đó

Tóm lại tất cả là do bạn này spam linh tinh mất đoàn kết anh em . Thui mấy bác tranh luận nhau làm gì nhỉ . Thôi thì việc lớn hóa nhỏ, việc nhỏ hóa không đi mấy bác .

Son_Nguyen

Thôi ko tranh luận thêm nữa kẻo lại thành ra cãi nhau thì nó mất hay. Mình từ trước đến giờ luôn trân trọng sự đóng góp cho 4rum của tất cả mọi người ko riêng gì ai. Thân!

pekuon

Mình post bài trước với mục đích làm cho mọi người hiểu rõ vấn đề giúp bạn, nhưng bạn lại hiểu sai vấn đề rồi, mình viết toàn bằng TV đó bạn. Ngừng trao đổi về vấn đề này nhé, còn nếu bạn vẫn còn thắc mắc thì copy bài trên của mình về rùi đọc hàng ngày bạn sẽ hiểu mình nói gì.( Thực sự là thất vọng)

minhdale

Phần mềm rất hay.Có thể giải nén 1 số file rar mà x-plore chịu chết.Nhưng khổ nỗi với 1 file rar chứa ảnh khoảng 1.9 mb mà mất rất nhiều thời gian.Nếu không chú ý để đèn màn hình thì nó dis ra ngoài và không unrar nữa.Mình cũng không có nhiều file như thế nhưng nếu fix được lỗi đó thì nó sẽ hoàn hảo hơn.

JS_AnhTuan

Active Member
Phần mềm rất hay.Có thể giải nén 1 số file rar mà x-plore chịu chết.Nhưng khổ nỗi với 1 file rar chứa ảnh khoảng 1.9 mb mà mất rất nhiều thời gian.Nếu không chú ý để đèn màn hình thì nó dis ra ngoài và không unrar nữa.Mình cũng không có nhiều file như thế nhưng nếu fix được lỗi đó thì nó sẽ hoàn hảo hơn.

giải pháp cho bạn nè. Cài đặt rồi cho chạy ẩn là ok.

JS_AnhTuan

Active Member

giải pháp cho bạn nè. Cài đặt rồi cho chạy ẩn là ok. Topic này spam quá. Ko biết mod nhà ta đi đâu vắng quá ha. A em nên đọc kỹ nội quy của 4rum đi nhé.

cuongsaker1306

Cậu nên nhớ rằng, tớ post bài bằng đt nên từ ngữ có hạn chế... Tớ kô tự cao, tự đại gì cả. Tại sao tớ post bài có người up lên lại pm của tớ đóng... bảo là spam?

tôi up file trực tiếp đấy là vì có người nói ko down đc từ link của bạn chứ tôi ko phải cái loại nhỏ mọn đi cướp công của người khác. Ok :))