• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALLPAPER ĐẸP CHO PC (PHẦN 1)

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Tập hợp Ảo ảnh không gian 3 chiều

Topic chỉ bao gồm những ảnh ảo không gian 3 chiều.
Mong mọi người nhiệt tình ủng hộ nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

Linh_t885

Cái hay của Đồng tiền này là chữ ký của người kiểm soát và thống đốc!

kipkip

hiện em đang có khá nhiều ảnh ảo(khoảng hơn 150 cái)Nếu phải up hết lên đây lần lượt thì chết mất.Up lên host rồi add link thôi đc ko pác

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bạn có nhiều thì có thể share cho mọi người bằng cách đưa link lên một host free hoặc có thể up trực tiếp lên forum cũng được.

kipkip

Chính xác là 174 cái.Up lên đây thì lâu quá,giống câu bài quá,up lên host nào đó vậy.Em up nó lêm.đến lúc xong thì nó bảo thế nầy Invalid Identifier. This error has been forwarded to MediaFire's development team.
The identifier you are using is invalid. This could be a Javascript problem with your computer, ensure you are allowing javascript to run fully for the Mediafire.com domain. If this problem persists please contact support directly.
Có host nào dễ up nữa không vậy anh.EM định up lên 4share nhưng ko biết cách

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.