• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wallpaper Beautiful HD Upload by NTiolanDatluu for S60v5 [Sưu tầm-Update]

NTiolanDatluu

Hic,ko phải lộn size đâu,ảnh 640x640 là cả 1 nghệ thuật đấy :p :)) =)) dù máy có để đứng hay nằm ngang thì ảnh luôn được căn chỉnh vào giữa :-? Cực nét,ae dùng thử biết liền :D để khi nào kiếm vài pics full HD kiểu này của "nó kìa" nhé :))

chưa thử bao giờ, để test xem 9 xác ko nhé :D

Dragon459

Manager
Hic,ko phải lộn size đâu,ảnh 640x640 là cả 1 nghệ thuật đấy :p :)) =)) dù máy có để đứng hay nằm ngang thì ảnh luôn được căn chỉnh vào giữa :-? Cực nét,ae dùng thử biết liền :D để khi nào kiếm vài pics full HD kiểu này của "nó kìa" nhé :))
đúng rồi đó.rất thích hợp vs hình nên cfw c6 n97 đó.bác úp ủng hộ symbian nào.em cũng có mấy tấm nhưng chưa up lên được

NTiolanDatluu

đúng rồi đó.rất thích hợp vs hình nên cfw c6 n97 đó.bác úp ủng hộ symbian nào.em cũng có mấy tấm nhưng chưa up lên được

ủa dragon tham gia lâu rồi mà mới 460 bài ah! nhìn tui nè :))

Note: mọi ng có ảnh đẹp muốn chia sẻ cứ úp vào topic của mình nhé, mình sẽ up lên #1 thank :D

congkhoi3

Bạn có ảnh hình đầu lâu không,thần chết cũng được... Đại loại nhìn khủng bố một tí:p
Có thì share mình ít ảnh nha
Các hình trên đẹp lắm

OverYou

đang siu tầm thêm đc 1 số wallpapers đẹp nữa, sẽ update lên cho mọi ng ;;)

Tôi thỳ ko thích cài hình nền, vậy nên chỉ tải mấy cái hoa hoét về ngắm chơi thôi! Dù sao cũng click thank ủng hộ bro >:)

NTiolanDatluu

Bạn có ảnh hình đầu lâu không,thần chết cũng được... Đại loại nhìn khủng bố một tí:p
Có thì share mình ít ảnh nha
Các hình trên đẹp lắm

mình đang tổng hợp, sẽ update thêm! :D

Tôi thỳ ko thích cài hình nền, vậy nên chỉ tải mấy cái hoa hoét về ngắm chơi thôi! Dù sao cũng click thank ủng hộ bro >:)

đôi khi thay đổi O2 1 tí ấy mà :p

congkhoi3

Chưa update à bạn.
Nói thật là mình kết nhất ảnh Avatar của bạn thôi.Không ảnh nào đẹp bằng cả=))