• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wallpaper Beautiful HD Upload by NTiolanDatluu for S60v5 [Sưu tầm-Update]

NTiolanDatluu

Bộ sưu tập hình nền đẹp, với hầu hết tất cả chủ đề như thiên nhiên, hoạt hình, biếm họa,games,sexy,kinh dị....size 360x640 và 1 số thể loại khác nữa. Hầu hết tất cả các ảnh đều do mình sưu tầm, thấy đẹp up lên chia sẻ với mọi người.

Hình nền - Thiên nhiên Classic

Download Here

Thiên nhiên Hoa

Download Here

Beautiful girls

Download Here

Hình nền hài hước

Download Here

Wallpaper Games

Download Here

Notes: tạm thời vậy,mình sẽ up tiếp ở nhưng # tiếp theo...........
;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Quá ... chẹp :)) thanks chủ thớt đã dày công sưu tập cho ae :D cố cập nhật thể loại "tối màu & nhẹ nhàng" nhé bồ :D =D>=D>=D>

Dragon459

Manager
Xin cái mặt tiền, thích mấy kiểu wallpaper đầu lâu :)
me too
wallpaper skull wallpaper skull wallpaper skull wallpaper skull đó là niềm đam mê tóp 5 của tui.
chủ thớt nhớ để mắt tới loại này giùm nhá

NTiolanDatluu

me too
wallpaper skull wallpaper skull wallpaper skull wallpaper skull đó là niềm đam mê tóp 5 của tui.
chủ thớt nhớ để mắt tới loại này giùm nhá

mình úp nhiều thể loại, mỗi ng 1 sở thích mà :D

Notes: dragon459 nhớ tôi bên VNZ ko? nhìn nickname và avatar mà ko nhớ hả, cái vụ SPB Sell Mod Windown7
:))

JohnyNguyen

Cho tui ké 1 chân nhé NtiolanDatluu :D có vài pic của "super fooballer" coi đẹp đẹp,bạn nào thích thì vote cho mình nhé :D nói thiệt chỉ thích Messi thôi :))

Và 12 bức "full HD cả màn hình đứng và ngang cho S60v5 của táo apple" :-? ảnh 640x640 mà :D nên sẽ không có chuyện bị giãn hình khi xoay ngang máy đâu :D hay nhỉ :))

Lưu ý : Mình chỉ add vài bức làm gif thôi cho đỡ nặng :( ae download về xóa đuôi .7z và giải nén bình thường nhé :D

Apple nặng quá :( mình up lên mediafire nhé :D

Apple full HD 640x640 :D

Dragon459

Manager
Cho tui ké 1 chân nhé NtiolanDatluu :D có vài pic của "super fooballer" coi đẹp đẹp,bạn nào thích thì vote cho mình nhé :D nói thiệt chỉ thích Messi thôi :))

Và 12 bức "full HD cả màn hình đứng và ngang cho S60v5 của táo apple" :-? ảnh 640x640 mà :D nên sẽ không có chuyện bị giãn hình khi xoay ngang máy đâu :D hay nhỉ :))

Lưu ý : Mình chỉ add vài bức làm gif thôi cho đỡ nặng :( ae download về xóa đuôi .7z và giải nén bình thường nhé :D

Apple nặng quá :( mình up lên mediafire nhé :D

Apple full HD 640x640 :D
bác xài nokia mà toang lăng xê quả táo là thê nào nhở.có tội có tội với sym đó bác.đên bù anh em bằng các tấm hd symbian đi nào
@NTiolanDatluu
:)):)) nhớ vụ đó chớ
mà hôm ấy avatar khác.cóa thằng bé ngoáy mông cơ mà.giờ avatar khác.mà thế là nam hay nữ thế.sao có 1 số topic bị gọi là chị thế?????
:)):)):)) -hỏi thật đấy nhá.topic game minh châu thì phải

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

bác xài nokia mà toang lăng xê quả táo là thê nào nhở.có tội có tội với sym đó bác.đên bù anh em bằng các tấm hd symbian đi nào
@NTiolanDatluu

giờ 2 avatar giống hệt nhau rồi,hôm đó bực quá del bài luôn :D!
nam hay nữ, gái hay trai thì quan trọng gì ;;)

sẽ update tiếp....:D

Lưu ý : Mình chỉ add vài bức làm gif thôi cho đỡ nặng ae download về xóa đuôi .7z và giải nén bình thường nhé
Apple nặng quá mình up lên mediafire nhé
Apple full HD 640x640

bồ up lộn size ah, ở đây up ảnh cho dòng V5 mà, 360x640 :D

JohnyNguyen

Hic,ko phải lộn size đâu,ảnh 640x640 là cả 1 nghệ thuật đấy :p :)) =)) dù máy có để đứng hay nằm ngang thì ảnh luôn được căn chỉnh vào giữa :-? Cực nét,ae dùng thử biết liền :D để khi nào kiếm vài pics full HD kiểu này của "nó kìa" nhé :))