• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen (vHome) v3.96 EN New Fix {09/10/2010}

0904757111

muốn hiện ktra tkhoan bạn phải bật cài đặt lịch trong v-home.ở phần tin tức bạn phải chọn off.thì sẽ hiện được,vì phần tin tức chèn hết nên ko đủ để mục ktra tkhoanr hiện ra đó bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

tặng các bác nào thix con gà này ở màn chờ v-home cho thêm sinh động
copy vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme rồi khởi động lại v-home
chơi mấy kiểu này tốn pin lắm,mình xóa bỏ thần tài rồi :D

anxongjong

chơi mấy kiểu này tốn pin lắm,mình xóa bỏ thần tài rồi :D

Hehehe, cái gì "nhúc nhích" thì cũng phải tốn sức hơn cái "nằm im" chứ lị. Bởi vậy Vhome nó ẩn chức năng này cũng có lý do. Mà hình như cái thời tiết hôm nay lại trục trặc thì phải, không update được hay sao ấy. Mấy bác test thử xem hay máy tui bị trục trặc.

tieuthientuan

không ổn rồi pác ơi ! chép vào thì nó mất thời tiết thật... nhưng khi bấm số để gọi thì nó không ra số... :(
@: có con gà cho mh ngang kô pác :D

Chỉnh sửa cuối:

anxongjong

không ổn rồi pác ơi ! chép vào thì nó mất thời tiết thật... nhưng khi bấm số để gọi thì nó không ra số... :(
@: có con gà cho mh ngang kô pác :D

Ủa seo lạ vậy nhỉ, tui test tại máy của tui bình thường mà

Bo0Bo0

Thời tiết cập nhật bình thường nhưng cảm giác ít icon..mưa nắng gì cũng chỉ có mỗi hình chả hiểu

0904757111

Hehehe, cái gì "nhúc nhích" thì cũng phải tốn sức hơn cái "nằm im" chứ lị. Bởi vậy Vhome nó ẩn chức năng này cũng có lý do. Mà hình như cái thời tiết hôm nay lại trục trặc thì phải, không update được hay sao ấy. Mấy bác test thử xem hay máy tui bị trục trặc.

bảo sao em vừa check thời tiết thì chả thấy gì :(

tui xài mh ngang mà pro.... khổ thế cơ đấy... bấm số nó kô hiện ji cả :((

của mình vẫn hiện phình phường chả sao :D

trung_son_1

muốn hiện ktra tkhoan bạn phải bật cài đặt lịch trong v-home.ở phần tin tức bạn phải chọn off.thì sẽ hiện được,vì phần tin tức chèn hết nên ko đủ để mục ktra tkhoanr hiện ra đó bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 41 minutes:

tặng các bác nào thix con gà này ở màn chờ v-home cho thêm sinh động
copy vào C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme rồi khởi động lại v-home

bác còn con gì chạy nữa ko bác?cho mình thêm vài con khác dc ko:D

prettyboy247

tình hình là thời tiết ko dùng được nữa,fai làm sao h các pro ơi

vẫn dùng bt mà bác,nó chỉ up chậm tí thôi,bác ấn dò tìm 2-3 lần là sẽ được ak.mình cũng bị tình trạng như thế,nhưng làm mấy lần lại được

0904757111

vẫn dùng bt mà bác,nó chỉ up chậm tí thôi,bác ấn dò tìm 2-3 lần là sẽ được ak.mình cũng bị tình trạng như thế,nhưng làm mấy lần lại được

bấm cập nhật nó nảy ra luôn chả động tĩng gì bác ạ,

toilatoilienha

ai muốn để hình nền là hình của theme, vào trong mục gallery,xóa mấy file ảnh mặc định của vhome đi, là dc

prettyboy247

bấm cập nhật nó nảy ra luôn chả động tĩng gì bác ạ,

bạn dừng cập nhật bằng cách như thế.mà vào chương trình v-home xog vao thoi tiet'xong chon thah pho'va cnhat.là ok,đừng clik vào icon ngoài hình chờ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

có bác nào mod được 7 cái icon ứng dụng ở cuối cùng cho nó thấp hẳn xuống dưới của hình nền ko nhỉ,hoặc là cho đầy hẳn chiều ngang của máy mà ko bỏ trống 2 bên ý.dah cho màn hình ngang thì mosd dùm mình

Chỉnh sửa cuối:

vnhuy09

da co cah cai ban 3.96 cho n73.các ban qua link nay :http://www.mediafire.com/?t0w94ast14v2xk3 lay file unpack s60v3 về cai vào dt xong vao dùng lệnh mở tập tin chon vhome 396 no se bung ra file "file bung ra gồm có private,resource,sys. system sau đó lấy file vua bung ra chep vào ổ c:

anxongjong

Dành cho những ai thích đồng hồ analog. Chọn style classic trước, sau đó Cách dùng như cũ.
Dùng cho màn hình 240x320