• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voyager Home Screen(vHome) v2.71 EN - Giao diện tuyệt vời cho dế [11/2/11]

ohannguyent

dùng sáng giờ thấy mượt wá trời, bỏ quên luôn cái hs N97. Chờ bác Kiên vh nữa là mình về 5800v52 luôn, bỏ sài cfw N97 luôn.

nnt210583

Hà Nội mình vẫn chưa tìn được, mặc dù đã dùng code VMXX0006 như trên. bạn nào biết thì hướng dẫn cụ thể cho anh em với.

mrtuong84

Các bạn tìm thời tiết ở các tỉnh thì tên tỉnh phải có khoảng trắng.vd mình ở HY mình tìm như sau : hung yen/vietnam.minh tìm ok

dkhoan_0211

Các bạn tìm thời tiết ở các tỉnh thì tên tỉnh phải có khoảng trắng.vd mình ở HY mình tìm như sau : hung yen/vietnam.minh tìm ok
tìm như bác này được nè, nhưng nó ra độ F :))
chỉnh về độ C nhưng ra hs vẫn là độ F
out rồi vào lại thì ra độ C:D, nhưng màn hình chính hơi xấu, tùy biến được ít quá

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

tìm như bác này được nè, nhưng nó ra độ F :))
chỉnh về độ C nhưng ra hs vẫn là độ F

kick vào biểu tượng thời tiết ở HS .trong phần tùy chọn dòng đầu tiên chọn độ C là ok àh .

ohannguyent

e c v th b b . cac icon vo th n kh ... no 7 ra zay ah

viết kiểu gì thế ? Hiểu chết liền. Riết rồi ko biết tiếng Việt biến tướng tới đâu nữa????
nhờ các mod coi lại nhắc nhở ae mới...

Chỉnh sửa cuối:

cuongdao88

tìm thành phố kiểu gì ý,mình tìm mãi chẳng được gì cả,chán thật,gõ thainguyen/vietnam,thai nguyen/vietnam,thainguyen,vmxx0015 cũng không được,ai hướng dẫn mình cụ thể được không,thanks

po_ieu

hix ko ai giup minh dua cai nay len 4shared duoc a?minh ko down duoc o mf dung dt ma :(

thanh19589

:| Đừng nói là các tp VN hay xài zip code . Mình dùng ngay cả ví dụ của PM là : New York NY , London UK mà cũng search hoài ko ra

Biết cách mod cái thứ này rồi mà lại chẳng cập nhật đc thời tiết , chắc qua SPB chơi lại

Chỉnh sửa cuối: