• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÒNG CHUNG KẾT CUỘC THI AI LÀ NGƯỜI ĐẸP PDAVIET

Theo Bạn! Ai là Người đẹp nhất trong số 14 Bạn dưới đây???

• Total voters
    153
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

boyPDA

Mỗi người chỉ được bình chọn cho 1 người thôi bạn ah.Hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi bỏ phiếu nhé

THẾ THÌ EM VOTE CHO ANH BATKID.:-?TIỆN THỂ CẢM ƠN ANH KID,HÔM NÀO EM SẼ GHÉ ỦNG HỘ ANH:D

Chỉnh sửa cuối:

boyPDA

HÀ HÀ!NHÌN CHỈ SỐ CỦA BÁC QUANG CAO "NGẤT TRỜI" ẤY NHỈ.:D BÁC "VẬN ĐỘNG" THẾ NÀO MÀ KHÉO THẾ?CÓ THỂ HƯỚNG DẪN EM NÓ ĐỂ NHIỆM KỲ SAU EM NÓ RA "TRANH CỬ" VỚI:p

theviola

phuong _anh đừng có quá quan trọng như vậy. Đó là một cách gọi thôi. Tôi không tung tin "vịt", bực thiệt.

XuanTruong

Super V.I.P
phuong _anh đừng có quá quan trọng như vậy. Đó là một cách gọi thôi. Tôi không tung tin "vịt", bực thiệt.

Thôi! Vui chơi mà làm gì mà các Bạn căng thẳng thế!!! Tất cả đều là Anh Em một nhà đấy!!!;;):-?=D>

DEVIL_BESIDE_YOU

Đánh nhau đi,chém nhau đi,giết nhau đi,xem ai sẽ buồn hơn...hehehe
Ủa anh batkid bán hàng ở đấu thế,cho em địa chỉ bứa nào tới quậy,ủa quên ủng hộ ..hihi

socola2008

HÀ HÀ!NHÌN CHỈ SỐ CỦA BÁC QUANG CAO "NGẤT TRỜI" ẤY NHỈ.:D BÁC "VẬN ĐỘNG" THẾ NÀO MÀ KHÉO THẾ?CÓ THỂ HƯỚNG DẪN EM NÓ ĐỂ NHIỆM KỲ SAU EM NÓ RA "TRANH CỬ" VỚI:p

Đơn giản lắm! "Vận động" = cách bỏ ra 2000PVD/phiếu đó! Năm sau bạn cố "phát huy" nhé! Nhân đây cũng xin BTC đổi lại tên cuộc thi thành
AI LÀ NGƯỜI GIÀU NHẤT PV luôn đi! :D

Chỉnh sửa cuối:

TuanQuang

Đơn giản lắm! "Vận động" = cách bỏ ra 2000PVD/phiếu đó! Năm sau bạn cố "phát huy" nhé! Nhân đây cũng xin BTC đổi lại tên cuộc thi thành

sao mọi người luôn hiểu sai ý mình thế nhỉ ? mình vận động trong sáng . ko dùng tiền mua phiếu . Ai Vote cho mình thì mình tặng quà chứ mình ko nói trước là mình dùng bao nhiêu tiền để mua phiếu của họ . Có lẽ vấn đề này ko nên nói lại nưaX-(X-(

socola2008

sao mọi người luôn hiểu sai ý mình thế nhỉ ? mình vận động trong sáng . ko dùng tiền mua phiếu . Ai Vote cho mình thì mình tặng quà chứ mình ko nói trước là mình dùng bao nhiêu tiền để mua phiếu của họ . Có lẽ vấn đề này ko nên nói lại nưaX-(X-(

Sao lại ko nói trước! Đây nè:
Mỗi phiếu Vote cho Tuấn Quang sẽ có giá 2000 PVD
cám ơn anh em
Cụm từ "sẽ có giá 2000 PVD" đó có phải là nói trước không? :-/ Ra giá đàng hoàng, chứ đâu có nói là quà?

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P

Cụm từ "sẽ có giá 2000 PVD" đó có phải là nói trước không? :-/

Mọi người được phép vận động mà bạn!
Tham gia vui thôi bạn à, đừng bắt giò nhau thế :D

Vui vẻ nha! Hình như bạn chưa vote đó, vote cho người bạn thấy đẹp trai đi nào...

XuanTruong

Super V.I.P

Đây là khu vực vui chơi, mọi người nên vui vẻ, không nên gây căng thẳng!!! Từ nay về sau những bài viết kiểu thế này Mình sẽ Del luôn đó!!! Vui là chính, tiền PVD là ảo, giải thưởng cũng ảo, chỉ có tình cảm Anh Em trên PV là thật. Vậy nên vui vẻ và tôn trọng tình cảm này!!!;;):-?

TuanQuang

Nghe đồn mỗi phiếu bầu cho ứng cử viên NguyenThanhTuan sẽ được nhận 500PVD đấy.
Các cử tri hãy đừng bỏ lỡ cơ hội làm giàu nghe !!!

Tin mới nhất !!!

Mỗi cử tri bỏ phiếu cho NguyenThanhTuan sẽ được nhận như sau:

- Thưởng 5000PVD (5 ngàn)
- Bao từ A-Z 1 chuyến du lịch tại thành phố Huế (bạn chỉ cần bỏ tiền đi và đến Huế thôi). :D
Khi đã ở Huế sẽ thêm 1 chầu nghe nhã nhạc trên sông Hương vào buổi tối - MIỄN PHÍ !!!
BTC đã sẵn sàng chi khoảng 1-10 triệu PVD cho chiến dịch này.

Cụm từ "sẽ có giá 2000 PVD" đó có phải là nói trước không? :-/ Ra giá đàng hoàng, chứ đâu có nói là quà?

Tuấn Quang chỉ làm những j mọi người cũng đã làm . và lại đây là cuộc chơi vui vẻ . Đẹp trai hay ko ở đây ko giải quyết vấn đề j cả . vui vẻ là chính . Nếu bạn cảm thấy ko hài lòng thì bạn có thể ko tham gia Topic này .

Cám ơn bạn đã quan tâm

socola2008

Đây là khu vực vui chơi, mọi người nên vui vẻ, không nên gây căng thẳng!!! Từ nay về sau những bài viết kiểu thế này Mình sẽ Del luôn đó!!! Vui là chính, tiền PVD là ảo, giải thưởng cũng ảo, chỉ có tình cảm Anh Em trên PV là thật. Vậy nên vui vẻ và tôn trọng tình cảm này!!!;;):-?

Vui thui mà!Chọc cho Mod TuanQuang tức chơi, ai bỉu bỏ PVD ra mua phiếu chi!:|
Thử hỏi A.Mod: nếu ko bỏ PVD ra để mua phiếu, liệu TuanQuang có được bằng đó số phiếu ko? :-/

Tuấn Quang chỉ làm những j mọi người cũng đã làm . và lại đây là cuộc chơi vui vẻ . Đẹp trai hay ko ở đây ko giải quyết vấn đề j cả . vui vẻ là chính . Nếu bạn cảm thấy ko hài lòng thì bạn có thể ko tham gia Topic này .

Cám ơn bạn đã quan tâm

Lại 1 câu chính xác nữa! Chỉ có PVD mới giải quyết đc vấn đề thui! Vậy những ai ko đủ PVD thì nên rút lui sớm thui.
VUI LÀ CHÍNH! NHƯNG CŨNG PHẢI CÓ SỰ CÔNG BẰNG CHỨ!

BẠN CÓ HÃNH DIỆN KHI MÌNH ĐẠT GIẢI NHẤT BẰNG CÁCH DÙNG PVD KO?CHẮC LÀ CÓ CHỨ GÌ (Vậy mới bỏ PVD ra, lập hẳn 1 topic để mua phiếu nữa chứ!)

Thực ra đây cũng là 1 hình thức KINH DOANH đấy chứ! Bạn bỏ ra PVD ra trước để mua phiếu, được giải sẽ lấy lại. Quá giỏi! Đầu óc cũng ko phải tay vừa! Xin chúc mừng! =D> Nếu bạn ra ngoài đời làm kinh tế chắc cũng khá lắm đây.
Chúc vui! và đừng có giận nhé - Anh chàng ĐẸP TRAIHÀO HOA nhất PV!:D

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Vui thui mà!Chọc cho Mod TuanQuang tức chơi, ai bỉu bỏ PVD ra mua phiếu chi!:|
Thử hỏi A.Mod: nếu ko bỏ PVD ra để mua phiếu, liệu TuanQuang có được bằng đó số phiếu ko? :-/

Lại 1 câu chính xác nữa! Chỉ có PVD mới giải quyết đc vấn đề thui! Vậy những ai ko đủ PVD thì nên rút lui sớm thui.
VUI LÀ CHÍNH! NHƯNG CŨNG PHẢI CÓ SỰ CÔNG BẰNG CHỨ!

BẠN CÓ HÃNH DIỆN KHI MÌNH ĐẠT GIẢI NHẤT BẰNG CÁCH DÙNG PVD KO?CHẮC LÀ CÓ CHỨ GÌ (Vậy mới bỏ PVD ra, lập hẳn 1 topic để mua phiếu nữa chứ!)

Thực ra đây cũng là 1 hình thức KINH DOANH đấy chứ! Bạn bỏ ra PVD ra trước để mua phiếu, được giải sẽ lấy lại. Quá giỏi! Đầu óc cũng ko phải tay vừa! Xin chúc mừng! =D> Nếu bạn ra ngoài đời làm kinh tế chắc cũng khá lắm đây.
Chúc vui! và đừng có giận nhé - Anh chàng ĐẸP TRAIHÀO HOA nhất PV!:D

Bạn hơi nặng lời rồi đấy.Đây là cuộc thi để mọi người vui vẻ là chính nên bạn đừng có nói vậy làm mất tính chất của cuộc thi...Ai cũng có quyền lăng xê bản thân mình kể cả TuanQuang cũng vậy.BTC rất hoan nghênh tinh thần của TuanQuang

Badamgiak23

Super V.I.P
kết quả cuộc thi có lẽ không chính xác vì mình thấy mình cũng đẹp giai :D mà sao được ít phiếu quá vậy :-??

PhuongAnh

kết quả cuộc thi có lẽ không chính xác vì mình thấy mình cũng đẹp giai :D mà sao được ít phiếu quá vậy :-??

=))=))=))=))=)) Đẹp thì đẹp thật...Nhưng tại Long không chịu hào phóng với anh em thôi >:)>:)>:)>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.