• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

nhat123

Bạn cứ nhìn hàng chữ nhiệm vụ màu vàng bấm vào cái tên nó xẽ đưa mình đến chỗ đó. còn nếu nó ko đưa được thì nó 1 kinh thành khác mình coi tên nhiệm vụ có giống tên kinh thành nào thì đi xa phu đến đó còn mấy cái nhiệm có hàng chử màu xanh hoặc có tên màu xanh là nhiệm vụ thu nhặt các lá cây. mình lợi mấy lá cây màu chóp sáng bấm số 5 hay hình cây riều để nhặt kinh nghiêm lv19 mình chỉ nhiêu đó có bạn nào biết thêm xin bổ sung !

kinken

Hic...game toàn chữ ô vuông ko à, mò làm nv cả ngày but vẫn pó tay vì chẳng bit nói gì để làm nữa.. Game thì hay but mò kỉu này thì...
Ko có ver eng chắc bỏ qúa...

Whinny

Hi hi. Đừng rễ bỏ thế chứ bạn. Game khó chơi mới ham game dễ thì nhanh chán lém ;;)
Mình vh củng kha khá up lun cho các bạn uýnh cho đỡ pùn
Vẫn còn chưa xong & chua được sát nghĩa mong các bạn góp ý thêm :p
index.php
index.php

index.php

index.php

index.php

index.php

index.php

index.php

index.php

volam online 176.208
Have fun !
posted via mobile divice

nhat123

sorry máy mình anh được anh cho từ Đài loan nên hiện chữ tàu .dịch rùi àh sao hay qua vây. có màng hình 240x320 mình xin với bạn

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Hihi.Mìng đang vh nốt cái bản đồ cho anh em rễ chơi.
Dịch hết thì lại phát sinh lỗi nên mình chỉ dịch những cái quan trọng thui,lần đầu vh java nên hơi gà mong anh em thông cảm.
Còn cho 240.320 thì mình k có máy test nhưng bạn nào thử post file lên giùm mình xem mìng có làm gì được không ;;)
Have fun!

nhat123

có ai chỉ mình nghĩa trong phần tăng point cảm ơn nhiều
mình xài được 240x320 rùi nhưng máy mình thuộc dòng s40v3 nhưng ko biết s60v3 sài đựoc ko

Whinny

Uh. Mình nhờ anh google toàn tập nên không sát nghĩa lắm trong qúa trình chơi mình sẽ fix lại. :)
Còn vh toàn tập thì mình gà qúa nhờ anh google thì ra nghĩa hết nhưng sẽ bị lỗi:-??
Còn cái bản đồ thì bó tay. Dịch ra rùi nhưng nó không hiện ra chỗ mình đứng mới đau, cứ phải china nó mới hiện:))
Mình đánh đến lv 9 rùi học đc 2skill rùi, đánh khoái ghê áh.
Sắp tết rùi nhà nông nhiều việc qúa mong anh em thông cảm :D

s12345

Mình lên Lever 10 rồi mà ko biết học chiêu thế nào , gặp ai và o đâu , cho mình xin cái screenshot nha ! thank ,
cái này có chế độ tự động làm nhjem vụ nên kày cũng nhanh !

Whinny

Uhm nó tự tìm đường nên cũng nhanh.
Bạn vào menu/ nhân vật/vũ công. Xem có cái skill nào nó sáng lên là học được, còn nó tối nghĩa là chưa đủ trình đề học hoặc sư phụ chưa dạy:))

tien714

Ai biết cách thức chơi ntn ko chỉ mh với,mh ko bt chơi thế nào cả toàn là đi vòng vòng đánh tầm bậy ko ha

Whinny

Chơi cũng đơn giản thôi mà đi tìm nhiệm vụ< nhìn trong mini map chổ nào có nhiệm vụ là nó nháy đỏ àh>
Đi làm nhiệm vụ> làm xong giao cho người ta lấy vật phẩm và kinh nghiệm
Lên level cao 1tý thì đi học skill và tiếp tục làm nv
Cao hơn nữa là ép đồ, ép ngọc...<Thấy 1 thằng lever 12 thui mà nó đã mặc đồ cấp 15 rùi lại còn ép ngọc sáng choang nữa mới ác>
Còn cả buôn bán và đấu giá nữa...
Kinh hơn nữa là đi lấy vợ lấy chồng rùi cả li hôn nữa.:)) Hem pít bao h mình mới được lấy vợ nhỉ >:)
Anh em chơi vui nha !