• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VibraConnect.2.0.6_Báo rung khi nhận_đang_xong cuộc gọi !

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenson_44

E 63 cũng không rung khi nhận cuộc gọi :))

Khi nhận cuộc gọi thì PM này không hoạt động là đúng rồi. Bởi vì trước khi có cuộc gọi đến, máy của bạn đang ở trong ... túi quần mà. Chỉ cần "Cấu hình âm thanh" hoạt đông là đủ.
Như vậy, bạn xem lại "Cấu hình âm thanh": "Báo rung" đang ở trạng thái Tắt hay Bật là được. :D:D:D

motsinhvien

cài vào N78 cuộc gọi đến có chuông nhưng ko rung dù trong cấu hình dt mình đã chỉnh rung. báo cáo các bác biết.

nguyenson_44

cài vào N78 cuộc gọi đến có chuông nhưng ko rung dù trong cấu hình dt mình đã chỉnh rung. báo cáo các bác biết.

Mình đôi khi cũng bị như vậy. Song sau khi khởi động lại máy thì hiện tượng này biến mất (đang SD VibraConnect).

lenguyen99

sao các bác test thành công trên N82 mà máy mình lại không được nhỉ.Mình dùng N82 FW 35 không thấy rung khi kết nối.Đau lòng quá dùng Freecallspire thì cứ dung xong lại phải đợi mất máy giây.Ức chế quá

Chienkon88

để test trên FP1 xem có rung khi bắt đầu gọi kok

đã test trên E 63 vẫn chưa hỗ trợ cho dòng FP1 :(

Vậy là phải đợi rùi.

rất tiếc trên E71 không rung khi nhân cuôc gọi :(

E 63 cũng không rung khi nhận cuộc gọi :))

sao các bác test thành công trên N82 mà máy mình lại không được nhỉ.Mình dùng N82 FW 35 không thấy rung khi kết nối.Đau lòng quá dùng Freecallspire thì cứ dung xong lại phải đợi mất máy giây.Ức chế quá

Các bạn qua đây down bản mới về xem có sài được không nha :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...ận-đang-xong-cuộc-gọi-!&p=1253658#post1253658

Good Luck !

condandatcang

Khi nhận cuộc gọi thì PM này không hoạt động là đúng rồi. Bởi vì trước khi có cuộc gọi đến, máy của bạn đang ở trong ... túi quần mà. Chỉ cần "Cấu hình âm thanh" hoạt đông là đủ.
Như vậy, bạn xem lại "Cấu hình âm thanh": "Báo rung" đang ở trạng thái Tắt hay Bật là được. :D:D:D

bạn không hiểu ý mình à ý mình muốn nói khi mình ấn nút nghe hoặc bên đầu dây kia có người nhấc máy thì nó kok rung 1 cái hiểu chưa :D

Status
Không mở trả lời sau này.