• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.73b VI 100% + 30 kiểu đồng hồ lớn (Cập nhật 29/06/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanloc1

Sao e cài đồng hồ theo hướng dẫn của bác tuanloc1 ko đc. E đã cho vào System/Apps/Hdecktop_0x2001E8B2/clock mà vẫn ko thấy thay đổi gì. Tức quá e xóa hết các file trong clock đi thì vẫn
lại chẳng thay đổi gì .

Bạn chép vào E/system nếu bạn cài Vhome ở ổ E, chép vào C/system nếu bạn cài Vhome ở ổ C. Xong bạn đóng vhome và bật lại nó

DinhTuan

Mấy cái đồng hồ htc này bạn tìm ở đâu ra vậy?có thể úp thêm cho ae đc không.mình có thể tìm ở đâu vậy!thank nhiều.

Của bạn đây,nếu bạn thích tìm thêm đh thì pm cho mình

DinhTuan

Vậy bạn up thêm cho mình vài kiểu đh nữa nhé,mình cài thằng vhome này vì thích kiểu đh HTC của nó thôi.thank bạn!:D
trang web do moi ra nhieu do dh thoi ban.neu co them minh se update sau
Mobile

duylinh27884

Moderator
trang web do moi ra nhieu do dh thoi ban.neu co them minh se update sau
Mobile

Ah.tiện đây cũng cho mình hỏi ngoài lề tí.Cái pm ggheart 1.60 là ver mới nhất hiện tại hả bạn,dd mình có ai VH được chưa vậy?

leminhhai111

Anh em nào đang xài bản này cho mình hỏi thăm: chế độ end key.switch app / on ..của anh em có xài dc không vậy ? sao N95-8GB của mình nó kô có tác dụng gì ??

DinhTuan

Anh em nào đang xài bản này cho mình hỏi thăm: chế độ end key.switch app / on ..của anh em có xài dc không vậy ? sao N95-8GB của mình nó kô có tác dụng gì ??

Chức năng đó để chuyển đổi các ứng dụng đang chạy giống như ứng dụng Ared đó bạn

leminhhai111

Chức năng đó để chuyển đổi các ứng dụng đang chạy giống như ứng dụng Ared đó bạn

Mình có biết nó là gi mà
nhưng ý mình hỏi là nó có tác dụng ở bản này không ? vì N95-8GB Mình đã chọn on mà nó không có chuyển đổi

DinhTuan

Mình có biết nó là gi mà
nhưng ý mình hỏi là nó có tác dụng ở bản này không ? vì N95-8GB Mình đã chọn on mà nó không có chuyển đổi

vậy thì nó hoạt động bình thường trên bản này luôn bạn à:D. phải công nhận thằng Vhome này thay thế nhiều ứng dụng quá\-/

leminhhai111

vậy thì nó hoạt động bình thường trên bản này luôn bạn à:D. phải công nhận thằng Vhome này thay thế nhiều ứng dụng quá\-/

Vậy là chức năng này bị lỗi trên N95-8GB .bản 3.65 thì xài dc. bữa giờ không để ý nên không thấy

DinhTuan

Vậy là chức năng này bị lỗi trên N95-8GB .bản 3.65 thì xài dc. bữa giờ không để ý nên không thấy

chức năng này của Vhome không hay bằng aRed, Vhome chỉ chuyển đổi ứng dụng đang chạy thôi, cỏn aRed có nhiều tính năng hay hơn nữa, nên chức năng này của Vhome không xài được cũng không có gì đáng tiếc:D

cocpro91

Xài hay quá.nhưng mà bị lỗi hiển thị thứ ngày tháng khi sử dụng tiếng việt , hình ở dưới là thứ 7 mà nó hiện là Th1ee9 b1ea3y

2356

Xài hay quá.nhưng mà bị lỗi hiển thị thứ ngày tháng khi sử dụng tiếng việt , hình ở dưới là thứ 7 mà nó hiện là Th1ee9 b1ea3y

Thường thì các dòng Fp1 màn hình đứng hay bị lỗi này bạn àh, hok phải do VH đâu :D Nếu muốn hết bị thì chuyển ngôn ngữ máy về Tiếng Anh còn hok thì chuyển sang dùng dòng Fp2 hoặc Fp1 có màn hình ngang như E71 :D

anxongjong

Thường thì các dòng Fp1 màn hình đứng hay bị lỗi này bạn àh, hok phải do VH đâu Click here to enlarge Nếu muốn hết bị thì chuyển ngôn ngữ máy về Tiếng Anh còn hok thì chuyển sang dùng dòng Fp2 hoặc Fp1 có màn hình ngang như E71 Click here to enlarge

Còn không xóa quách luôn dòng "thứ.." đó, chỉ cần ngày tháng cũng đủ rùi.

duylinh27884

Moderator
Tiếng Nga đó bạn

Chài!tiếng Anh nhìn còn biết chút chút tiếng Nga cũng như tiếng Tàu thui,nhìn dzô có biết trời trăng gì đâu.Thua!chờ mỏi mòn mà chưa có bản VH hay En.Chán!ah mà tuanloc làm xong bản fix lỗi của vhome 3.75a chưa?ae đang chờ nè.ủng hộ hết mình.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.