• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome - Đổi giao diện điện thoại PRO!! ( Bản v3.95 CN 8/9/2010)

huynhminhhung

Nếu như bản tiếng việt bị lỗi font thì hãy sử dụng bản này EN

vHome v3.65d S60v3 SymbianOS9.x Unsigned EN translated by komate Repacked by drAdeLante

vHome v3.65d S60v3 SymbianOS9.x Unsigned EN

.​
cho mình xin cái theme của bạn đi , mình rất thích nó , theme rõ ràng và đẹp tìm hoài không thấy , cảm ơn trước

DinhTuan

Xài cái này cũng hay, nhưng k thoát được nó, muốn thoát là phải remove ứng dụng luôn. Mình xài trên E63, có anh em nào bị vậy k.
Bản V3.71 có fix ji hay k bạn

muốn thoát thì vô icon Vhome, rồi close nó lại là ok. hoặc ờ màn hình chờ chọn start>advanced setting>exit

momvip9

Mìng uninstall bản cũ rồi mới cài mà. Phải dùng dynafile mới đc hở. Bạn cho mình cái đó nha!

hakudo2408

Vừa ấn Bắt đầu nó hiện lên cái bảng tiếng Trung, ấn OK là văng == chắc lỗi gói rồy anh ạk, vs lại dịch một số chỗ còn chưa hết :-s

anhchanbonmat

Vừa ấn Bắt đầu nó hiện lên cái bảng tiếng Trung, ấn OK là văng == chắc lỗi gói rồy anh ạk, vs lại dịch một số chỗ còn chưa hết :-s

Bạn thử với bản tiếng china chưa cũng như vậy mà

huynhminhhung

anhchanbonmat cho em xin cái theme của bác #94 (trang 10) lần nữa cảm ơn bác.
còn PM này em dùng trên máy 5800 thì ok nhưng trên máy N95 8G nó cũng bị văng ra (bản TV}

DinhTuan

còn PM này em dùng trên máy 5800 thì ok nhưng trên máy N95 8G nó cũng bị văng ra (bản TV}
vay la vhome 3.71 chi ho tro v5 thoi

anhchanbonmat

vay la vhome 3.71 chi ho tro v5 thoi

Còn phần mềm này không hỗ trợ cho v3 thật là tiếc quá :(

Thật ra mình cài phần mềm toàn thông qua pc suite không hà .mà khi cài xong mình lại xóa mất nên chia sẽ cha bạn không được bạn thông cả

nhoxxxshock

ai giúp mình với .. mình cài Vhome bản VH .. ấn vào chữ bắt đầu thì nó hiện lên cái bản tàn là ô vuông ko ... ấn ok mà nó hem hiện lên zi hết ... mình cài trên E71... ai giúp mình cái Vhome với

Đừng post bài IN ĐẬM nữa nha bạn!! <Caominh171>

Last edited by a moderator:

huynhminhhung

Còn phần mềm này không hỗ trợ cho v3 thật là tiếc quá :(

Thật ra mình cài phần mềm toàn thông qua pc suite không hà .mà khi cài xong mình lại xóa mất nên chia sẽ cha bạn không được bạn thông cả

cảm ơn anh đã nhiệt tình , anh cho em xin cái tên đầy đủ cũng đươc , để em tự tìm vậy

MinhThang

Manager
ai giúp mình với .. mình cài Vhome bản VH .. ấn vào chữ bắt đầu thì nó hiện lên cái bản tàn là ô vuông ko ... ấn ok mà nó hem hiện lên zi hết ... mình cài trên E71... ai giúp mình cái Vhome với

Thấy anh em thảo luận chỉ hỗ trợ cho V5 không thôi bạn, nên cài được nhưng không chạy được.

nhoxxxshock

Thấy anh em thảo luận chỉ hỗ trợ cho V5 không thôi bạn, nên cài được nhưng không chạy được.

mình thấy có ae cài dc trên E71 mà ... co người đăng hình lên nữa... mà sao máy mình ko cài dc ...Bùn :)