• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Unlock code miễn phí từ quick office cho symbian

mafiavn

Cho 1 vé đi bác Hì hì
Nokia: 6760-slide.
IMEI: 355203035846915
Thank đồng chí, chúc đồng chí năm mới phát tài ^^

tphg1210

Thank you so múch đã test thành công hihi! À mà có phiên bản mới nhất mà tiếng việt ko?
à cái này thì mình không biết ròi, máy mình thường để ngôn ngữ tiếng Anh. Không biết nếu chọn ngôn ngữ máy là tiếng việt thì sao há

mafiavn

à cái này thì mình không biết ròi, máy mình thường để ngôn ngữ tiếng Anh. Không biết nếu chọn ngôn ngữ máy là tiếng việt thì sao há

Mình để tiếng việt mà khi update nó ra tiếng anh mới pun! hihi! ma thôi! sao cũg đc! :D
các bạn đăng ký chờ bạn ấy tại bạn ấy cũng ko rảnh đâu mà chực giúp các bạn hoài đc! bạn ý onl sẻ unlock giùm ni

phamquocvi

máy bạn model mấy.nếu ko có chổ nhâp̣ code thì đã full rồi đó.hj

Mình cũng k biết nữa. Nhưng chưa full mà b, mình tạo tài liệu mới k đc, sửa tài liệu có sẵn cũng k đc mà. Nó bải phải mua, mình kick vào thỳ nó vào trang web. hx. K có chỗ nhập code

tphg1210

Mình cũng k biết nữa. Nhưng chưa full mà b, mình tạo tài liệu mới k đc, sửa tài liệu có sẵn cũng k đc mà. Nó bải phải mua, mình kick vào thỳ nó vào trang web. hx. K có chỗ nhập code
Bạn mở Quick Office, xong vào Option -> Help -> Register xem có ra chỗ nhập code không nhé.
Chúc vui và thành công

phamquocvi

Bạn mở Quick Office, xong vào Option -> Help -> Register xem có ra chỗ nhập code không nhé.
Chúc vui và thành công
Bản của mình là tiếng Việt, mình vào chỗ đăng kí thì nó bắt nhập địa chỉ email thui. K có chỗ nào nhập code cả. :(

tphg1210

Bản của mình là tiếng Việt, mình vào chỗ đăng kí thì nó bắt nhập địa chỉ email thui. K có chỗ nào nhập code cả. :(

à mình biết rồi. Vào lần đầu, bạn cứ nhập đại 1 địa chỉ email nào đó, nó sẽ kích hoạt để bạn dùng thử trong 7 ngày. Sau đó thoát ra vào lại quick office, bạn lại vào Tùy chọn -> Trợ giúp -> đăng ký. Lúc ấy ô nhập code sẽ hiện ra để bạn nhập code của mình vào (thay vì ô nhập địa chỉ email như trước )
Bạn làm như vậy và cho mình biết kết quả nhé

phamquocvi

à mình biết rồi. Vào lần đầu, bạn cứ nhập đại 1 địa chỉ email nào đó, nó sẽ kích hoạt để bạn dùng thử trong 7 ngày. Sau đó thoát ra vào lại quick office, bạn lại vào Tùy chọn -> Trợ giúp -> đăng ký. Lúc ấy ô nhập code sẽ hiện ra để bạn nhập code của mình vào (thay vì ô nhập địa chỉ email như trước )
Bạn làm như vậy và cho mình biết kết quả nhé

Hx. Nhưng mà mình dùng cái này từ lâu lém rùi, đăng kí email chắc phải đc hơn tháng rùi mà. :(:)(:)(:)((