• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB - Trình duyệt web, các phiên bản (cập nhật 23.07 #269)

DinhTuan

bác dùng máy gì mà down ko được ,con N81-8GB cùi bắp của e down = gprs 100M vẫn chạy phà phà nè bác thử chỉnh thời gian sáng màn hình lên max thử coi của e đặt 5000s đó vì khi kết nối mà tắt màn hình dễ bị ngắt lắm
n81 8g ma cui bap? Khong biet n73me cua minh cui gi nua ? Minh dung ban 7.0 tieng trung va 6.3 thi down thoai mai,khong hieu sao nua,phai dung kem theo smartget de down file lon

Posted via Mobile Device

donghothapcanh

mấy bác SymPViet fix luôn trang đầu thành pdaviet luôn đi, giống như bản 6.5 đó. em thì chịu ba cái vụ này nên đành trông chờ ở các bác thôi.

DinhTuan

mấy bác SymPViet fix luôn trang đầu thành pdaviet luôn đi, giống như bản 6.5 đó. em thì chịu ba cái vụ này nên đành trông chờ ở các bác thôi.
minh nghi la khong fix duoc dau ban ah.dang file trang dau cua ban nay giong dang file ban tieng trung,nen khong fix duoc. Minh nghi chi co the lam mat het may link do la co kha thi thui

Posted via Mobile Device

kykiske79

Dùng thủ thuật download mediafire để down = Uc7 này có đc đâu. Làm trên 6.1 thì đc, 7.0 lại kô đc =.= nản.

hhkkll

Dùng thủ thuật download mediafire để down = Uc7 này có đc đâu. Làm trên 6.1 thì đc, 7.0 lại kô đc =.= nản.

hãy kết hợp pm dvget hay rapidmobile downloader nhé. Kết wả khả wan.

Nynk_102

Bản này chỉ fix đc lỗi cho phép truy cập vào đc trang MF thui, ko bị block như trước nữa . Nhưng vẫn chưa thể tải file đc như 6.1 hay 6.3 đâu ạh.

songtoan93

Ban nay trang chu no khong cuon lai nhu ban tieng trung nhi,nhin roi con mat ghe

Posted via Mobile Device
Luc truoc cua minh cung the nhung sao hom nay het roi, no tu cuon lai thanh 2 phan la Cool sites recommended va History, chac no tu cap nhat onl sua loi nay hay sao ay

Posted via Mobile Device

Nynk_102

Luc truoc cua minh cung the nhung sao hom nay het roi, no tu cuon lai thanh 2 phan la Cool sites recommended va History, chac no tu cap nhat onl sua loi nay hay sao ay

Posted via Mobile Device
Mình cũng ko biết tại sao lun. Đang định xoá đi dùng bản Vh cũ , nhưng tối qua vào thử lại thì đã ok, gọn rùi chỉ có 2 dòng thui. Vẫn phải dùng kèm 6.3 để down file từ MF

huuthuong

Mình down bình thường trên MF mà. Vẫn dùng theo cách cũ nhưng ở phần clipbroard (#3) bạn thấy liên kết đã sao chép bạn vào options/new templates Nó sẽ hiện lên 1 bảng bạn dán liên kết vừa sao chép vào xong bạn thấy link ở clipbroad như sau: 1.*http.... Là tải đc rồi vao phần tải về dán link vao new task la tai về oke rồi

dinhung

Sau bao lâu chờ đợi, phần mềm duyệt WEB nổi tiếng UCweb đã cho ra mắt bản quốc tế bằng tiếng anh, tất cả bằng tiếng anh, mà ko phải bất cứ bản dịch nào nữa, nên sẽ ko có 1 chữ trung quốc nào ở phiên bản này! Điều đáng quan tâm ở đây là trung quốc block trang mediafire, bản này thì sao, hy vọng là bạn có thể download tốt ở 1 số trang bi block!

Kết quả đây ạ :D

Phần mềm này đã được giới thiệu rất nhiều, có lẽ mình ko cần phải nói lại, ở dưới là nguyên văn tiếng Anh:
UC Browser is a professional mobile browser designed by UC Mobile Limited. It is
offered totally free of charge for users. UC Browser enables you to access the
Internet fast and exchange data at any time. Not only can you edit your blogs, surf
around online forums and communities, send and receive e-mails, but also
download online resources. All of which will bring the large colourful world into
your pocket, and provide fantastic mobile life for you!
Here is a GOOD NEWS you are waiting for!
The LATEST English and Russian version UC Browser 7.0 just released!
We release 3 platforms this time: Java, Symbian, Windows Mobile
What's new in UC Browser 7.0
• Optimized layout to provide more comfortable visual effect.
• Fancier UI experience
• More scientific menu arrangement
• Considerate Help Contents to help you understand your UC Browser.
• Rotate your screen as you like
• Support Flash 6 play online (only available on Symbian v3&v5, PPC 2005)
• Send downloaded files and bookmarks by bluetooth(Symbian)
• New function Cursor Mode and Zoom Mode help revive the PC effect. (Java)
• Bookmarks Top and Bottom function (Java)
• Click Dial key to enter Quick Visit, set sites mostly visited here.(Symbian)

SCREEN SHOTS:

Bạn tùy chọn loại máy và download ở đây!

BẤM VÀO ĐÂY ĐỂ DOWNLOAD TẠI TRANG CHỦ
Báo cáo bác ! Em dang xài UC7 Offical, thây không muot bang UC6.3 Offical. Load trang châm qúa , không phai do mang dau nha. Có le lai quay vê voi em 6.3 thôi.

Posted via Mobile Device

magicter

Báo cáo bác ! Em dang xài UC7 Offical, thây không muot bang UC6.3 Offical. Load trang châm qúa , không phai do mang dau nha. Có le lai quay vê voi em 6.3 thôi.

Posted via Mobile Device

bạn dùng máy gì mà lại thế mình dùng n82 thấy bản này chạy là ok nhất rùi đó

dinhung

bạn dùng máy gì mà lại thế mình dùng n82 thấy bản này chạy là ok nhất rùi đó
Mình dùng N93 ban à ! 6.x chay rât tôt và dow tu MF cung rât ok. 7.x vào MF không dow duoc, trang chu cho nâng câp vs se có nhiêu tính uu viêt nhung máy mình không chay duoc. Dùng 6.x cung ok rùi mà . Sr vì post bang diên thoai !

levietcuong08

ah. mình làm theo hướng dẫn của diễn đàn nhưng down ở mediafire thì mình thấy còn hên xui. có lúc được có lúc không. thôi, mình lên máy tính down cho xong.

anhchanbonmat

UCWEB v7.1.0.42 28-10020110 S60v3 EN by cupinthemud [All Servers]

Các tính năng mới

Năm mới giao diện mới giao diện con cọp.giao diện mới này muốn gửi đến chúng ta năm mới có nhiều niềm vui mới
Hỗ trợ chơi trực tuyến, các trang web video trực tuyến, xem trực tuyến

Tối ưu hóa chức năng:

●Xem FLV toàn màn hình , mang lại một cảm giác tốt cho thị giác
● Hoàn toàn tối ưu hóa bộ nhớ cache hình ảnh, thiết lập chế độ tiết kiệm hiệu quả hơn và bộ nhớ để chạy êm hơn;
● Drop-down di chuyển lên xuống linh hoạt hơn

Fix lỗi

Khắc phục tình trạng hiển thị hình ảnh chậm trên trang chủ
và nhiều lỗi nhỏ khác

---------------
Thank chưa mà down

UCWEB_71042_350_EN_cupinthemud_Indonesian_Server
UCWEB_71042_351_EN_cupinthemud_Indian_Server
UCWEB_71042_352_EN_cupinthemud_International_Server
UCWEB_71042_999_EN_cupinthemud_Chinese_Server