• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB các phiên bản tiếng anh + Patch server (trg 21).

thihuongvpp

Sao mình dùng phần mềm này vào trang web thegioididong.com vào xem giá và sản phẩm điện thoại, mình vào biểu tượng điện thoại và kéo xuống dưới đến mục chọn tiếp khu vực muốn xem mình chọn Hà Nội thì chỉ thấy mầu trắng chứ không vào được, có ai bị như mình không chỉ cho mình cách khắc phục lỗi đấy nhé.Thanks

Mr_Tommy

N86 cài sever vào ko dow đc media đã thế trình duyệt of máy cũng pó tay. Nó bị ảnh hưởng phải.
Posted via Mobile Device

khoa123

Mình cũng bị giống y hệt như bạn đó, bạn nên xóa hết các điểm truy cập mạng đi, có gì xóa nấy, rồi đăng ký cài gprs cho máy lại lần nữa (nhớ đăng ký cho máy chứ ko phải cho SIM đâu hen, lẫn lộn là toi à:))) Chúc bạn thành công
Posted via Mobile Device Chắc anh chưa 4mat thẻ

i_love_baby387

Mình cũng bị giống y hệt như bạn đó, bạn nên xóa hết các điểm truy cập mạng đi, có gì xóa nấy, rồi đăng ký cài gprs cho máy lại lần nữa (nhớ đăng ký cho máy chứ ko phải cho SIM đâu hen, lẫn lộn là toi à:))) Chúc bạn thành công

Thôi, đã đặt quyết tâm không dùng nữa là không dùng nữa >:) Chờ bản sau vậy. Thanks all.

chieuviet

Muốn quay lại ma ko đc chứ bạn tửơng à.tất nhiên là ko nói tơí fomat máy,thẻ.

momvip9

Mình vẫn gỡ 7.0 cài 6.7 và ngược lại hoài mà. Kài 6.3 nữa thì lại chạy song song với 7.0 được lun. 7.0 nhìu bất cập quá nhưng lại down mediafire được nên khi cần mình vẫn cầi lại 7.0 để dùng.
Có khi mình lại chạy song song 7.0 và 6.3. Bản 6.3 để vào check mail và diễn đàn mà ko phải nhập lại pass. 7.0 thì khi nào cần down mediafire mới dùng. Vì 7.0 và 6.7 thì lại ko chạy cùng nhau được.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

Mình vẫn gỡ 7.0 cài 6.7 và ngược lại hoài mà. Kài 6.3 nữa thì lại chạy song song với 7.0 được lun. 7.0 nhìu bất cập quá nhưng lại down mediafire được nên khi cần mình vẫn cầi lại 7.0 để dùng.
Có khi mình lại chạy song song 7.0 và 6.3. Bản 6.3 để vào check mail và diễn đàn mà ko phải nhập lại pass. 7.0 thì khi nào cần down mediafire mới dùng. Vì 7.0 và 6.7 thì lại ko chạy cùng nhau được.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
hinh nhu ban 7.0 luu lai duoc pass lun rui do.luc truoc khong duoc.gio no nho han rui

thien13311

Active Member
Posted via Mobile Device
Ủa em cũng đang xài song song nhu anh nè. Nhưng em xài hẳn bản 7.0 "ô vuông" vì cũng như anh chỉ để down, vào 6.3 đôi lúc khó vào lại sờ đến nó..
Hồi giờ xài phím tắt 7.0 quen, nên dùng hẳn rồi. Chẳng hạn sao chép một đoạn văn, cả trang, link page... Thì 6.3 có đường dẫn nhưng không làm được.
Các bác thử dùng bản down free trên trang chủ Uc xem. Từ lúc dùng bản Eng, Viet hay gặp lỗi chuyển sang cái này đã dùng lâu vẫn chưa gặp vấn đề :);)
Posted via Mobile Device

trielectric

Chào anh em ! Mình đang sd bản 6.5 nhưng khi down dữ liệu ở trang mediafire chỉ được 26kb là complate kì quá. Nhưng down link trực tiếp thì ok. Ai biết xin chỉ giáo cảm ơn nhá!

momvip9

Các bác thử dùng bản down free trên trang chủ Uc xem. Từ lúc dùng bản Eng, Viet hay gặp lỗi chuyển sang cái này đã dùng lâu vẫn chưa gặp vấn đề :);)
Posted via Mobile Device
Uhm. Thì mình cũng vào trang chủ down thử thì là bản 6.3 mà. Bản này tuy củ chuối ít chức năng hơn các bản sau này nhưng mình cũng thấy có vẻ ổn định hơn. Mà nó lại chạy song song được với bản 7.0 nên mình cài thử xong ko gỡ ra mà xài chung lun. Chắc là vì vậy nên trang chủ mới chỉ có bản này thôi.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Bản beta2, tiếng hoa: loại bỏ bớt quảng cáo, splash screen đẹp hơn, icon bookmark đẹp hơn...

TuanSymbian

Cho mình hỏi là thấy trên trang chủ nó nói xem clip online được (giống skyfire) nhưng mình vào trang vtc.vn chẳng thấy gì cả :-?

Nynk_102

Cho mình hỏi là thấy trên trang chủ nó nói xem clip online được (giống skyfire) nhưng mình vào trang vtc.vn chẳng thấy gì cả :-?
Phải cài thêm thằng Ucplayer vào nữa mới xem đc, nhưng thấy ít ng bàn về cái này lắm
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Vẫn là beta nhưng là bản cập nhật ngày 22/9. Có thêm 3 cái mới:
1. Tốc độ truy cập vào phần mềm lúc đầu nhanh hơn
2. Thêm chức năng truy cập nhanh vào quay số gọi đi
3. Tối ưu hóa trình đơn

Vẫn là tiếng Hoa nhé!

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình vân sài uc6.3 eng . Vào tât ca web mà không bi lôi ô vuông , Download trên mediafire tôt .còn các ban sau mình test dêu bi lôi ô vuông. Mình sài e51 , không có TV. Mong có ban 7.0 hoàn chinh dê sài .

chieuviet

Vẫn là beta nhưng là bản cập nhật ngày 22/9. Có thêm 3 cái mới:
1. Tốc độ truy cập vào phần mềm lúc đầu nhanh hơn
2. Thêm chức năng truy cập nhanh vào quay số gọi đi
3. Tối ưu hóa trình đơn
Vẫn là tiếng Hoa nhé!
Posted via Mobile Device

Mình đang dùng bản này.nghe moị người nói co thể chép file rsc vh.để dùng co tieng viet.nhưng mình đã chép file rsc của beta1 vaò.nhưng khi quay ra nháy vào incon thì chỉ chơp cái rồi thôi.ko vào dc.bạn có thể cho mình file rsc dùng đc ko.còn nếu ko có chuyện chép đc thì thôi.cảm ơn bạn!vao bang mobile viết tv dau cả đâù

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Mình đang dùng bản này.nghe moị người nói co thể chép file rsc vh.để dùng co tieng viet.nhưng mình đã chép file rsc của beta1 vaò.nhưng khi quay ra nháy vào incon thì chỉ chơp cái rồi thôi.ko vào dc.bạn có thể cho mình file rsc dùng đc ko.còn nếu ko có chuyện chép đc thì thôi.cảm ơn bạn!vao bang mobile viết tv dau cả đâù

Ko chép đè được đâu bạn à, vì nó thêm chức năng mà :)