• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.EN.Final [VI] by LQT kèm Bookmarks khá đầy đủ!

JS_AnhTuan

Active Member
vào đc bạn ah. Nhưng có ng down đc, ng bị lỗi 49997 j đó. M cũg thế.
Ps:huynh L.Q.T fix cái proxy cho mấy nhà mạng đi, hix có ng hỏi e, mà e ko biết. Ặc ặc.

Posted via Mobile Device
Uh m down trang mf đầu tiên thì đc giờ lại bị lỗi mã 49997 . Nều bạn tranh thủ fix lại lỗi đó thì quá pro . Nhưng như vậy cũng tốt rồi. Thanks!

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
Uh m down trang mf đầu tiên thì đc giờ lại bị lỗi mã 49997 . Nều bạn tranh thủ fix lại lỗi đó thì quá pro . Nhưng như vậy cũng tốt rồi. Thanks!

Về bản chất cái này không thể tải File tại mediafire ! Một số người bảo Fix nhưng cũng chưa có bản nào mà mình thấy tải được ở MF cả !
Một số cứ khăng khăng là bản này và bản 6.3 tải được tại MF theo mình điều này cần kiểm chứng lại !

Muốn tải File tại MF mình test chỉ có Opera Mobile thôi, bạn có thể dùng kết hợp nhé ! Bản 10.0 beta 2bạn có thể tải trực tiếp tại trang chủ Opera.com hoặc vào đây !
Chờ thêm ý kiến của các chuyên gia !

q630666

Về bản chất cái này không thể tải File tại mediafire ! Một số người bảo Fix nhưng cũng chưa có bản nào mà mình thấy tải được ở MF cả !
Một số cứ khăng khăng là bản này và bản 6.3 tải được tại MF theo mình điều này cần kiểm chứng lại !

Muốn tải File tại MF mình test chỉ có Opera Mobile thôi, bạn có thể dùng kết hợp nhé ! Bản 10.0 beta 2bạn có thể tải trực tiếp tại trang chủ Opera.com hoặc vào đây !
Chờ thêm ý kiến của các chuyên gia !
Tải đc trên MF bạn ạ.Nhưng thỉnh thoảng ko đc.Tải bằng thủ thuật là tải đc mà bạn :D

Thangnd31082

Tải đc trên MF bạn ạ.Nhưng thỉnh thoảng ko đc.Tải bằng thủ thuật là tải đc mà bạn :D

THủ thuật sử dụng chức năng copy và bảng tạm chứ gì? Cách đó mình thử rồi nhưng không đỡ nổi ! Bạn up mấy trăm ảnh lên cho anh em đỡ nhớ MF trên Mobile !

hhkkll

down đc thì xin 500 ảnh nhé bạn. M thử mún khét 2 cái máy nhưg kết wả là: down đc vài kb, báo finish, mở file mới down về nó bắt kết nối web, thứ 2 là lỗi 49997 j đó, ko down đc. Mún down thì kèm dvget thui.

DinhTuan

THủ thuật sử dụng chức năng copy và bảng tạm chứ gì? Cách đó mình thử rồi nhưng không đỡ nổi ! Bạn up mấy trăm ảnh lên cho anh em đỡ nhớ MF trên Mobile !
ban tuyet doi khong duoc click truc tiep vao link,hay trong thao tac lam sai 1chut,lam lai la khong down duoc dau do

Posted via Mobile Device

Lovesjckd

Posted via Mobile Devicemang viet teo bua nay bi dien em dang download ngon cu duoc 50 % la rot mang . Rot mang download tiep la die ngay o trang media

khanhdbp

Posted via Mobile Device đính chính, ucweb6.3 or 6.5. Down trên mf tốt. Mạng vịt heo,bữa này,vào yahoo,còn khó. Hjx

vqt0812

vào đc bạn ah. Nhưng có ng down đc, ng bị lỗi 49997 j đó. M cũg thế.

Ps:huynh L.Q.T fix cái proxy cho mấy nhà mạng đi, hix có ng hỏi e, mà e ko biết. Ặc ặc.
uh. mình cũng bị lỗi -49997 này. chả hiểu sao nữa. mình dùng n95-1, v35.0.002. hic

thanhquang123

uh. mình cũng bị lỗi -49997 này. chả hiểu sao nữa. mình dùng n95-1, v35.0.002. hic
Bãn này chi có thê down dc 300kb thui ban àh nhung phãi dùng thu thuât,ban nhâp truc tiêp vào de download thì se an ngay error -49997 :D.Ban VÔ DÂY tìm hiêu thu xem !
Posted via Mobile Device

quangvan80

Toi cai Uw 7 vao may n6120c van download am am, co lan da down file len toi 50m mac du chi dung song gprs - tat nhien toi co sim gprs mien qhi. Tat nhien la kg the down truc tiep tren Media ma dung thu thuat. Dua vung sang toi chu click hea down load roi bam #7, sau do van menu chon Tep > Quan li tai ve, tiep do nhan menu chon Tac vu moi,> chon dan >ok>ok the la down am am. Chuc may man.
Xin loi toi ap bai qua dien thoai nen viet chu kg dau, cac ban thong cam nhe.

DinhTuan

Posted via Mobile Devicesao dung cung 1 ban ma co nguoi down duoc tren 10mb,con minh thi khong down duoc tren 10mb nhi

thanhquang123

Toi cai Uw 7 vao may n6120c van download am am, co lan da down file len toi 50m mac du chi dung song gprs - tat nhien toi co sim gprs mien qhi. Tat nhien la kg the down truc tiep tren Media ma dung thu thuat. Dua vung sang toi chu click hea down load roi bam #7, sau do van menu chon Tep > Quan li tai ve, tiep do nhan menu chon Tac vu moi,> chon dan >ok>ok the la down am am. Chuc may man.
Dau co ai down dc dau ban UC7 nay ? Thu thuat chi dc 300kb thi coi nhu bang Zero :(

Posted via Mobile Device er thanhquang lap tui cai nik pda vs. Tuj toan dug njc og oline thuj. Mak uc7 tui test dow dc bag thu thuat. Dow mediafire dc mak. Nhung k být down đc tới dung lg bnhju . Tôi dow cái nặg nhất mới hơn 9mb

Chỉnh sửa cuối:

thanhquang123

Posted via Mobile Device
Dau co ai down dc dau ban UC7 nay ? Thu thuat chi dc 300kb thi coi nhu bang Zero :(

Posted via Mobile Device er thanhquang lap tui cai nik pda vs. Tuj toan dug njc og oline thuj. Mak uc7 tui test dow dc bag thu thuat. Dow mediafire dc mak. Nhung k být down đc tới dung lg bnhju . Tôi dow cái nặg nhất mới hơn 9mb

s12345

Có bác nào dùng đc chức năng Auto reload ( tự động làm mới ) ko ?