• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.4.0.57-401-28-10091312 VI server Việt Nam by SymPViet

TruBic

Well-Known Member
thế hack đi ko thì vh xog đưa rsc qua mail mình test thử cho :D phuongchienlove@gmail.com
nếu rsc là eng thì dễ xử lý hơn. Còn nếu là china sẽ khó vì test ko được nên sẽ lỗi tè le.
P/s: đã kiểm tra y chang bản UCWEB-v7.4.0.57-401-50-1009131201 vậy là ko cần phải cài bản mới này nha bà con, chả biết nó fix gì nữa đây?
Đây là hình ảnh ucbrowse 7,4 mình đã vh :D

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Tôi đã tải trực tiếp từ N96 và đã mở thành công. Nhưng không hiểu tại sao vào google để tìm nhưng lại toàn ra tiếng Anh. N96 cuả tôi đã hack và giao diện tiếng Việt

Gõ trên trình duyệt : m.google.com.vn
Vào đó sau đó nhập cái cần tìm vào !

nếu rsc là eng thì dễ xử lý hơn. Còn nếu là china sẽ khó vì test ko được nên sẽ lỗi tè le.
P/s: đã kiểm tra y chang bản UCWEB-v7.4.0.57-401-50-1009131201 vậy là ko cần phải cài bản mới này nha bà con, chả biết nó fix gì nữa đây?
Đây là hình ảnh ucbrowse 7,4 mình đã vh :D

Ném cho anh em cái Font đi em ! Lười thì cho cái tên chính xác cũng được ! :D

TruBic

Well-Known Member
Gõ trên trình duyệt : m.google.com.vn
Vào đó sau đó nhập cái cần tìm vào !

Ném cho anh em cái Font đi em ! Lười thì cho cái tên chính xác cũng được ! :D

anh vào hộp thư nhé, em cho link qua đó. :D

DonPhuongViAi

Em cài vào thỉnh thoảng mở pm lên vô 1 trang web thì nó tự động cập nhật font chữ khoảng 2-3p dù trước đó đổi font em vào pm đã nó cập nhật 5-10p rồi. Có cách nào khắc phục không các bác?

TruBic

Well-Known Member
Em cài vào thỉnh thoảng mở pm lên vô 1 trang web thì nó tự động cập nhật font chữ khoảng 2-3p dù trước đó đổi font em vào pm đã nó cập nhật 5-10p rồi. Có cách nào khắc phục không các bác?
bạn dùng font có tên là YaHeiHandelGotD.ttf thì nó chỉ kt font 1 lần còn mấy lần khác ko bao giờ xảy ra nhé!