• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.1.0.42 , chính thức ra mắt(1/2/2010)

thienhop

Bản này việt hóa chưa hết hả bạn. Mình sài 3230 nhập địa chỉ để truy cập toàn ra trang china ko hà<

hovang86

Bản UCWEB này sao mình vào mail toàn bị thoát ra thôj. Pm bị lỗj hay do máy?Mình đang dùng 6béo.

phuonxinh

Có khi thiếu bộ nhớ đó bạn.

Cái nè hỗ trợ down 4share đó (hình minh họa ở bài #1) . Mình đã sửa lại một chút ở mbm, đổi . cn thành .vn , ... Anh em có thể tải lại ở bài #1

nh0kxynktraj

sao pbản này chậm thế nhỉ. Có nghĩa là bấm 1 phát thì vài giây sau mới hoạt động

phuonxinh

Từ bản 7.0 bắt đầu bị vậy, cả bản server Eng cũng thế . Ko biết tại sao nữa. Nhưng đc cái bản này ko hay bị load trang trống nữa

hoan_dh

Tuyệt thật, đổi qua bản này dùng ổn định hẳn, không bị check font phát nào. Hic ko bit bao jơ có bản sv Eng dùng đây

thuonghonda68

Dung 7610 bi vang ra hoai nho may pac edit lai ty thong cam may cua girl ko cai font tieng viet moad dung delec bai e nhe

phuonxinh

Bạn không cài font tv nên có thể là 1 lí do bị văng đó. Các pro đã khuyến cáo là fải cài font đa ngôn ngữ để hiển thị tiếng Trung mà

Iuvip4

FLV t0àn màn hình là sao.? nó có thể chơj flv ngay trên ucweb này ah? mjh chưa hjểu lắm

Phân biệt i và j nhé bạn !!

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Ucweb 7.1 đã hỗ trợ chạy flv, swf & cho phép tùy chỉnh màn hình phát. Nhưng cải tiến này chỉ có ở s60v3

N

n70musicviet

Guest
Ucwed nay van sever china hay sao ay minh vo trang 4shared ko dc! Helpme. Em dung dt mod thuong tinh!

tien217a3

Ban ucweb nay bi loi tu out khi mo nhieu tab.E vao trang dantri.Com va open new window thi bi out ngay.Chan!Mong cac pro xem lai va fix lai loi nay

phuonxinh

Đa phần các lỗi tự out (theo mình nghĩ) đều có nguyên nhân là do các yếu tố trên máy , ko hẳn là do phần mềm lỗi. điều này đúng với cả ucweb và ttpod