• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 6.01 - PM lướt web ổn định nhất (hơn bản 6.03)

tonytrung235

ờ .. ko biết đẹp nhưng thế nào .. thây khen cũng muốn xài .. nhưng lười cài lái 6.1 wá .. đang xài 6.3 thấy cũng ổn ..

auto giối thiệu mấy cái nào chat ngon 1 tí cho t với ... ko cần ít kb hay ko (vì xài wifi ) miễn sao chạy ngon và ko hâm hâm là được ^^

Kojiro

Super V.I.P
Pác mod mắng oan e đó :D

Cũng có lúc do mạng trục trặc mà!
Posted via Mobile Device

Mình test kĩ mới nói! Dùng mặc định vào ầm ầm mà dùng cái này thì không được, cứ connecting hoài à. Chứ ko thì mình nói làm gì, mà mình cũng đâu có mắng bạn gì đâu ta :)

Auto

Mình test kĩ mới nói! Dùng mặc định vào ầm ầm mà dùng cái này thì không được, cứ connecting hoài à. Chứ ko thì mình nói làm gì, mà mình cũng đâu có mắng bạn gì đâu ta :)
Hì thì e nói thế thôi mà!
Chắc do...gì gì đó nên k vào đc! ;;)
Giờ đc chưa anh :(
Posted via Mobile Device

Caominh171

Posted via Mobile Device

Ai xài Wifi thì mình ko bik,chứ mình dùng bản này kết nối = GPRS (N73 đâu có wifi đâu mừh :D),tuy chậm nhưng vẫn vào đc mạng mà.

Auto

ờ .. ko biết đẹp nhưng thế nào .. thây khen cũng muốn xài .. nhưng lười cài lái 6.1 wá .. đang xài 6.3 thấy cũng ổn ..
auto giối thiệu mấy cái nào chat ngon 1 tí cho t với ... ko cần ít kb hay ko (vì xài wifi ) miễn sao chạy ngon và ko hâm hâm là được ^^
Thì slick, tớ đang xài nè!
Thấy ổn lắm.
Online suốt!
K bị gì.
Buzz yh đi send cho ha! ;)
Cấm thanks nhé :D
Posted via Mobile Device

Caominh171

Xài Yamee 1.3 đi,giao diện như yahoo,xài ok phết,lúc nào cũng vào đc,trừ khi mạng yahoo trục trặc hay do GPRS trục trặc thui àh:D

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Buồn rồi ko thèm test nữa, cũng ít có thói quen lên mạng bằng phone lắm :) trừ những người đang nằm 1 chỗ như em :))

Caominh171

Buồn rồi ko thèm test nữa, cũng ít có thói quen lên mạng bằng phone lắm :) trừ những người đang nằm 1 chỗ như em :))

Um e đồng ý với a,e VH bản này chỉ share mọi người dùng thui,chứ bản thân cũng ít cần lắm :D.

Auto

Uhm!
Thì mod mà, phải lên pc xóa bài chứ :D
E online PV suốt là nhờ online mobile, chứ mắc làm suốt ý chứ!
Có khi trên ngọn cây luôn mà ;;)
@ tonytrung
Yahmee cũng đc đó!
Nhìu smiley lắm...slick ít nhưng là sis => auto gét jar :D
Posted via Mobile Device

cofer

Chat thi dung ban IM+ 8.03 di, cung on dinh lam, luot web voi opera 8.65 thay hay hon ucweb chi co dieu hoi nang may ti. Minh moi tim duoc ban ucweb 6.3.3.28 (build 09020517) dang test thu khong biet sao. Nhung download thi hoi e, khong bang opera.
Posted via Mobile Device

tonytrung235

thanks thanks để t kiếm down về được rôi ^^

to cofer .. hôm nọ cài IM 8 .. thấy cũng hâm lắm .. chat nhìu là thấy nó giật giật .. có lúc xem freindlist thì bị out ra .. nói chung la ko ổn .

để thử mấy cái như 2 ông kia wảng cáo đã

cofer

to cofer .. hôm nọ cài IM 8 .. thấy cũng hâm lắm .. chat nhìu là thấy nó giật giật .. có lúc xem freindlist thì bị out ra .. nói chung la ko ổn .

Bạn dùng trình duyệt vào others\implus mà xóa history và avatar, giựt giựt là do history, bạn có thể xóa history hoặc vào setting chỉnh history là off là ok:D

orbatGTA

IM8 là Soft gì ?

thien13311

Active Member
UCWEB6-6.5.0.30-999-28-09042418 S60v3 SymbianOS9.x

Bản này so với bản mới update http://pdaviet.net/showthread.php?t=21124&page=33 thế nào nhỉ.
Mình mới test thử nhưng mà cũng chưa biết có gì nổi bật hơn. Nhưng thấy có cả phần MP3, tin tức, gì đó nữa... (bằng tiếng tàu nên chịu)
Còn lướt web thì cũng thấy rất ổn định
Giá như có ae nào VH cho bản này =D> rất

Tiếng Tàu nè

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Ông chủ thớt chỉ nói đên ưu điểm mà ko thấy nhắc đến nhược điểm của nó :chuương trình này bị giới hạn về phần tên miền.ví dụ như:vn,info...

handsome_hcm

Cho em hỏi dùng cho N81 2g thì như thế nào,em thấy n81 2g bắt wifi thì nhanh lắm nhưng vô web thì lâu kinh,mặc dù kết nối là 95% hix . Để về test thử với ứng dụng này xem thế nào.Hy vọng tốt.

Caominh171

Cho em hỏi dùng cho N81 2g thì như thế nào,em thấy n81 2g bắt wifi thì nhanh lắm nhưng vô web thì lâu kinh,mặc dù kết nối là 95% hix . Để về test thử với ứng dụng này xem thế nào.Hy vọng tốt.

Mình xài cái này thấy ổn định lắm, chỉ cần chỉnh chế độ trình duyệt là zoom thì duyệt sẽ nhanh hơn nhìu

sukerxd

cũ em cũng xài, dùng cái mơí mà không ônr định thì sợ lắm, thanks bác chủ topic nhé.