• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 7.6.0.75beta Ngôn ngữ & Server ViệtNam bởi manhtu (06-01-11)

Trunghuy90

Bạn nhầm rồi X_X , khi dowmload vẫn hiện cửa sổ để lưu lại nè :)) . Vui lòng xem Sreenshot

em đâu nói k cho chọn nơi lưu đâu,mà không thấy nút lưu đâu mà anh.anh xem lại !!!
Thank

vuongnhatquoc

Noi chung la ko cho cho chua file tai vi do.delete thoi,dep ma ko co ich cung z ah.tro lai 7.5 chac an

Noi chung la ko cho cho chua file tai ve do.delete thoi,dep ma ko co ich cung z ah.tro lai 7.5 chac an

manhtu

Trong cài đặt Tải về, ở mục Thư mục lưu mặc định có 4 lựa chọn, tùy các bạn lựa chọn khi sử dụng.
Mình vẫn dùng 7.6beta này tải về có sao đâu.

heaven3tt

Khi vao ban nay 1 tj la may dt chay nhanh hon.minh thu dung phim di chuyen ngoai memu hay trong x_plore thay no chay nhu ten lua

heaven3tt

Cái này muốn múôn tải cái gì bằng Uc thì tắt chức năng đổi tên tác vụ đi .thì down nó tự vào 4 phần lưu download mặc định của Úc theo cách minh cài truớc ( ví dụ mình cài vào c/ data /ucdownload thì cái gì mình down sẽ vô đó .hay cài e/other > tuong tự)

vuongnhatquoc

de test lai lan nua xem sao?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 56 minutes:

Thank ban heaven3tt.minh da download dc roi,down nhanh wa.online bang n73 nen ko bam thank dc.hix

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

de test lai lan nua xem sao?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 56 minutes:

Thank ban heaven3tt.minh da download dc roi,down nhanh wa.online bang n73 nen ko bam thank dc.hix

hix . bạn muốn thank hay up cái gì trên 4rum thì khi vô 4 rum có chữ' ''full mode '' đó kick vô đó trên mobi xem trang ngang với máy tính .;;);;);;);;);;);;);;);;)