• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 7.6.0.75beta Ngôn ngữ & Server ViệtNam bởi manhtu (06-01-11)

manhtu

UC Browser 7.6.0.75 Beta phiên bản Trung Quốc
Cập nhập ngày 06-1-2011
Ngôn ngữ: Việt Nam
Server VietNam

Tập trung kiểm tra: các hoạt động khác nhau, một loạt các tương tác giao diện, hình động, tốc độ làm tươi (bao gồm cả phía trước và trở lại, và cho thấy hiệu quả của trang web), nhập vào dòng văn bản đơn hộp để hỗ trợ mở rộng của lớp đầu vào (5th không như chức năng, và chỉ có một dòng duy nhất hơn một nửa màn hình của hộp nhập liệu thông minh sẽ mở rộng)
Phát triển và tối ưu hóa chức năng:

1.GUI, tối ưu hóa của logic nội bộ của mã này, và hỗ trợ cho các hiệu ứng hình ảnh động và mất dần, (vấn đề này chỉ là một số tiền nhỏ của hình ảnh động, các phiên bản tiếp theo sẽ có nhiều hyun)
2. Thêm hình ảnh động về phía trước và trở lại
3. Offprints hộp văn bản đầu vào để hỗ trợ việc mở rộng của lớp đầu vào, một dòng có thể được biến thành bốn dòng.
4. Hỗ trợ chuyển giao chiều dài kết nối: giao tiếp với giao thông theserver nhanh hơn và rẻ hơn.
5.V5 da biến đổi (thay đổi quá, không còn tương thích với các phiên bản trước đó của da, da tạm thời sử dụng mặc định, cảm ơn bạn)
6. V5 lĩnh vực kinh doanh hỗ trợ thả xuống, nhập vào người sử dụng không còn cần phải bật màn hình trung tâm hai.
7. Trong nước bên thứ ba trình duyệt, có bố trí phao dẫn (có thể được so sánh Sina 3G phiên bản của trang thời tiết)
8. URL vào cửa sổ và cửa sổ tìm kiếm tối ưu hóa. (Vòng đầu tiên phát hành phiên bản beta đóng cửa chỉ một lượng nhỏ tối ưu hóa, vòng thứ hai của tuần kế tiếp đóng cửa phiên bản beta sẽ phát hành tối ưu hóa cao hơn)
(Google Dịch)

manhtu

Dùng link box.net thì down được cả trên điện thoại lẫn máy tính luôn.

dongdieu

Nhưng bản này mình cài mãi ko đc toàn lỗi cập nhật.đã thữ xóa các file còn lại,cache,txt,trong o C,E system resource data w.w nhưng vẫn ko đc hix gở bản 7.5 ra k cài đc .hjx dùng tạm 7.4 hix

manhtu

Bạn kiểm tra lại xem.
Mình thử down và cài lại vẫn bình thường không báo lỗi gì cả.

Anhductran82

Ko có trên trang chủ.vậy bạn lâý ỏ đau đẻ vậy

Bạn lấy bản này ỏ đâu vậy.

dongdieu

Bạn kiểm tra lại xem.
Mình thử down và cài lại vẫn bình thường không báo lỗi gì cả.
bung file của bạn ra rồi xóa hết txt rồi cũng không đc hix nản wa

Ko có trên trang chủ.vậy bạn lâý ỏ đau đẻ vậy

Bạn lấy bản này ỏ đâu vậy.
viết đúng ngữ pháp nha bạn.đây là bản beta chỉ có ở 4rum của Uc do các thành viên đem ra test thôi bạn ah.trang chủ ko có đâu

tien714

Bản này có hiệu ứng lật trang đẹp quá.hix.Xóa bản 7.4 mới cài được phiên bản này

vuongnhatquoc

Ax.ban nay khong the download file.vi no ko co cho chua file minh can dat vao.chac day la loi cua ban nay qua.ban nay xai rat dep nhung...hix

thanhdb8765

Theo nhận xét của mình thì bản 76 này thao tác mượt hơn 75 nhưng có 1 số lỗi :
Ko thể ấn 4 và 6 để kéo trang khi đang dùng chuột như 75.
Ko thể ấn phím * 1 lần tr0g khung nhập để ra bảng kí tự mà phảj gjữ 1 lúc.
Hj vọng bản Final sẽ fix!
Tiện thể mình share luôn cách khắc phục lỗi font chữ khi dùn uc vào 1 số wap joincms.
Khi khởi tạo Uc xong, bạn đừng vô web vội mà vào Menu=>Cài đặt=>Cài đặt hệ thống=>Dịch chuyển wa tab nâng cao=>Truy cập WAP qua máy chủ. Thế là font đã ổn!
Chính do tìm ra cách khắc phục lỗi f0nt mà bjo m rất mê dùng Uc, ae thử xem sao :D

Trunghuy90

Theo nhận xét của mình thì bản 76 này thao tác mượt hơn 75 nhưng có 1 số lỗi :
Ko thể ấn 4 và 6 để kéo trang khi đang dùng chuột như 75.
Ko thể ấn phím * 1 lần tr0g khung nhập để ra bảng kí tự mà phảj gjữ 1 lúc.
Hj vọng bản Final sẽ fix!
Tiện thể mình share luôn cách khắc phục lỗi font chữ khi dùn uc vào 1 số wap joincms.
Khi khởi tạo Uc xong, bạn đừng vô web vội mà vào Menu=>Cài đặt=>Cài đặt hệ thống=>Dịch chuyển wa tab nâng cao=>Truy cập WAP qua máy chủ. Thế là font đã ổn!
Chính do tìm ra cách khắc phục lỗi f0nt mà bjo m rất mê dùng Uc, ae thử xem sao :D
bổ sung thêm 1 lỗi nữa má em rất ghét là chọn nơi lưu trữ tệp lúc tải về,như mọi bản trc cho phép chọn nơi lưu,ở bản này cũng có nhưng không thấy nút lưu đâu,đã không thấy nút lưu đâu,muốn quay lại,thì k thấy nút trở về đâu(ôi máu dồn hết lên mắt).và vào 4rum ,muốn click thank 1 ai,cũng không thấy được luôn,trong khi bản 7.5 lại làm đc vc này.nên mỗi khi muốn thank ai,lại phải copy link vô opera và click thank.
Từ khi dùng bản 7.6 giao diện thông minh này,mỗi khi vô 4rum phải dùng kết hợp cả opera mini(cái này để click thank cho tiện)
hơ..hơ..
Thank!

thanhdb8765

bổ sung thêm 1 lỗi nữa má em rất ghét là chọn nơi lưu trữ tệp lúc tải về,như mọi bản trc cho phép chọn nơi lưu,ở bản này cũng có nhưng không thấy nút lưu đâu,đã không thấy nút lưu đâu,muốn quay lại,thì k thấy nút trở về đâu(ôi máu dồn hết lên mắt).và vào 4rum ,muốn click thank 1 ai,cũng không thấy được luôn,trong khi bản 7.5 lại làm đc vc này.nên mỗi khi muốn thank ai,lại phải copy link vô opera và click thank.
Từ khi dùng bản 7.6 giao diện thông minh này,mỗi khi vô 4rum phải dùng kết hợp cả opera mini(cái này để click thank cho tiện)
hơ..hơ..
Thank!
dùng tạm 7.5 đi pak. E lạj xóa 7.6 đi rồi. Đợi nó fíx đã. 7.5 dùng vẫn ổn mà :D

TrieuNhan

hơ..hơ..
Thank!

Bạn nhầm rồi X_X , khi dowmload vẫn hiện cửa sổ để lưu lại nè :)) . Vui lòng xem Sreenshot