• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser7.4 Official EN-Bản chính thức đã VI và fix Sever VN [04/11] !

TruBic

Well-Known Member
lâu rồi ko reply mình cũng muốn đóng góp ý kiến tý.:D.cái tính nhiệt tình của pạn phải đúng lúc đúng chỗ tý nha.:D.với lại mình thấy topic của bạn không chất lượng lắm .down test mấy soft bạn post mà ...:)ý kiến riêng thôi nha.
@Mod:bản này không thay được màn hình splash ah bạn tìm mãi ko thấy
ọc, cả ngày nay bận thiết kế lại bản này theo ý thích. Giờ đã xong nên vào PV thấy các pác góp ý dễ xung đột quá.
Nói thật, bây giờ chuyện việt hóa đã đơn giản hơn xưa nhiều, ai cũng có thể vh. Việc chỉnh sửa nội dung càng đơn giản hơn. Thế nên ta ko ưng ý thì có thể chỉnh sửa hay tự vh!
Datviet: chú đừng buồn nữa, đừng vì chuyện này mà chán pv! Dù rằng mình chẳng dùng pm vh của ai, trừ mấy soft dùng cho vh, thế nhưng mình luôn ủng hộ tinh thần của các bạn.
Anh thangnd: dạo này thấy anh khó tính quá, rảnh ra yahoo tám với em!
Dongdieu: góp ý nhẹ nhàng thôi bạn, đừng nói lộ liễu quá, dễ mất đoàn kết, mình ko chỉ trích bạn, chỉ là góp ý nhỏ, đừng buồn mình nha.
Ai cũng có cái tôi cả, hy vọng ngày mai anh em lại vui vẻ!

Bo0Bo0

Ui các bác k cãi nhau nữa..ai mod lại cái hình con sóc đội nón lá Vn lúc khởi động UC hộ em cái..hình cũ xấu quá

Thangnd31082

Anh thangnd: dạo này thấy anh khó tính quá, rảnh ra yahoo tám với em!

Khà ! Đọc bài một cái là biết là "anh " đùa rồi còn gì nữa ! Có bản mới chỉnh theo ý thích thì cứ post đi anh đưa lên trang đầu cho !
Anh không rảnh lắm và bỏ chat lâu rồi, vừa ăn cơm xong thì chú biết rồi đấy !

TruBic

Well-Known Member
Khà ! Đọc bài một cái là biết là "anh " đùa rồi còn gì nữa ! Có bản mới chỉnh theo ý thích thì cứ post đi anh đưa lên trang đầu cho !
Anh không rảnh lắm và bỏ chat lâu rồi, vừa ăn cơm xong thì chú biết rồi đấy !

khà khà, anh em mình đùa được chứ có ai biết đùa đâu anh, dung lượng tơí gần 3M nên ngại úp quá. :D
thấy b dongdieu nói vậy quả thật cũng ái ngại . Mới vh xong pm ET applock nhưng ko post lên pv nên post bản gốc china bên box ứng dụng chung . Ai vh good thì down về vh cho ae dùng.
lại tự ái rồi, cứ post đi chú, đừng như thế chứ
Ui các bác k cãi nhau nữa..ai mod lại cái hình con sóc đội nón lá Vn lúc khởi động UC hộ em cái..hình cũ xấu quá
hình lúc khởi động nó vào nhanh mà dễ gì thấy em, quan tâm chi hình đó, em dùng mbmtool mod lại được mà!

Thangnd31082

có cái trình duyệt nào xem dc video online ko các bác?

Tạm thời thì chưa ! trước có Skyfire giờ thì đã không cho dùng ở VN !
UCWEB này chi cho xem video ở các trang chia sẻ ở china thôi !