• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.0.3.99 CN Chính thức - Lang&Server VN: manhtu

manhtu

Lỗi mất icon ở các mục liên kết nhanh là do máy hay soft mà mình cài bản nào cũng bị dù chính thức hay beta đều dính hả manhtu ?
do soft đấy bạn, mình cũng bị
quét rác xong vào thì lại hiện ok
mới nhất hả bạn. sao mình vào trnag chủ chưa có bản này nhì
trang chủ China nhé

Chỉnh sửa cuối:

LaoTuMauGiao

Phải nói trong các browser cho di động thì mình kết nhất cái UC này. Rất nhiều tùy chỉnh và phím tắt tiện lợi....
Nếu có hỗ trợ flash nữa thì vô đối.
Bản này ngon lắm cám ơn manhtu...

HHT2010

:)) VH tương đối, chỗ tiếng Tàu thay bằng tiếng Anh cho đẹp ... vừa rèn tiếng Anh cho thạo. Bảng thống kê lưu lượng nếu k dịch sang tiếng Việt được thì để tiếng Tàu luôn để khỏi bận tâm... :))
Các tính năng phiên bản mới
* Trung tâm Ứng dụng có thể tùy chỉnh các ứng dụng yêu thích của bạn;
* Tải trang bảo mật tối ưu hóa, nâng cấp tải về an ninh;
* Màn hình cảm ứng máy để tối ưu hóa chuyển hướng trang, bố trí nhỏ gọn hơn, phong phú hơn, thông minh đẩy trang web;
* Màn hình cảm ứng mục trình đơn bố trí, màu sắc tối ưu hóa và điều chỉnh ...
Chẳng hiểu gì cả, chắc đố mẹo có thưởng ...

Chỉnh sửa cuối:

truong112

Đã test thành công trên N86. Cảm giác lướt rất mượt, nhưng không biết bản này đã hỗ trợ download tren MF chưa?

nghichthien03

Ban nay on roi, nhung sao o tim kiem khong su dung google duoc nhi? Sorry, may khong co tieng Viet nen khong bo dau duoc!

Hwang

Đã test thành công trên N86. Cảm giác lướt rất mượt, nhưng không biết bản này đã hỗ trợ download tren MF chưa?

mình thường dùng cách này để download trên MF.
Bạn click vào link của MF rồi nhấn u/* để reload lại trang đó 2-3 lần sẽ hiện ra “click here to download” rồi nhấn vào đó và download bình thường :D

Nghi_421

Member
UC Browser 8.0.3.99
Phiên bản Trung Quốc chính thức
Cập nhật: 06-09-2011
Phát hành: 08-09-2011

Phiên bản chính thức trên trang chủ

Không biết có cải tiến được hơn bản 7.6 không, hiện tại tôi đang dùng bản 7.6 chạy rất ngon lành. Dù sao cũng cảm ơn dài dài.