• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Browser 8.0.3.99 CN Chính thức - Lang&Server VN: manhtu

manhtu

UC Browser 8.0.3.99
Phiên bản Trung Quốc chính thức
Cập nhật: 06-09-2011
Phát hành: 08-09-2011

Phiên bản chính thức trên trang chủ

Các tính năng phiên bản mới
* Trung tâm Ứng dụng có thể tùy chỉnh các ứng dụng yêu thích của bạn;
* Tải trang bảo mật tối ưu hóa, nâng cấp tải về an ninh;
* Màn hình cảm ứng máy để tối ưu hóa chuyển hướng trang, bố trí nhỏ gọn hơn, phong phú hơn, thông minh đẩy trang web;
* Màn hình cảm ứng mục trình đơn bố trí, màu sắc tối ưu hóa và điều chỉnh ...

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Hay quá có bản mới rồi mà bản này có khác gì beta không nhỉ và có giống gì ở bản chính thức 7.9 không nhỉ

jack_hunter97

Cho em bản v5 đi rồi em làm cho nha bay giờ em học đây 8h lên có em cài rồi gửi

Anhductran82

Cũng chung tình trạng.cài vào e63 được nhưng không vào được.ấn vào icon không nhúc nhích gì.

Doandaisu

Chính xác. Cài vô 6120c của mình cũng được nhưng kô mở được. Bấm vào icon nó cứ đứng im

khonggiongai

Cho mình hỏi thêm là tại sao khi bookmark những trang vào các ô liên kết nhanh thì chỉ cần thoát UC ra rồi vào lại là nó lại mất icon, và 1 số trang ko load được icon.

HHT2010

:)) Ai biểu thanks sớm quá mà k chịu kiểm tra. Thỉnh thoảng hàng phải có lỗi chứ ... :))

khonggiongai

Lỗi mất icon ở các mục liên kết nhanh là do máy hay soft mà mình cài bản nào cũng bị dù chính thức hay beta đều dính hả manhtu ?