• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UberWP7 - Windows Phone 7 Theme for Symbian S60v5 [Concept]

Các bạn có muốn mình làm theme này ko?

• Votes: 82 88.2%
  • Không

Votes: 8 8.6%
  • Whatever...

Votes: 3 3.2%

• Total voters
    93
Status
Không mở trả lời sau này.

jinsk8r

Sao ko làm nữa à ??!???!!!
tặng bạn
http://www.mediafire.com/download.php?kg4njgmzjiz
Mấy cái này size bé quá ^^!

Với lại mình có 1 lố file .ai của XDA rồi
Kỹ thuật nó không cài win đâu bợn à. Nó Ghost máy đấy ka ka =)) . Mong chủ thớt sớm quay lại Project của mình nhé, bạn cần tìm lại soft gì thì anh em ai có sẽ up lên cho bạn.
Chả biết bọn nó làm gì, nói chung về nhà thì máy như cái đống SH!T
Nhất là nhìn thấy cái mặt thằng "Bác sĩ" trên taskbar là muốn đập máy luôn =.=
tưởng win thì jin phải tự cài chứ, ai lại nhờ người cài :p
Lúc ấy tôi đang đánh DotA ở hàng Net =.= máy tôi chả bao giờ cho thằng nào cài đâu
Bác đem con bỏ chợ là anh em chém đấy nhé.
làm tiếp đê Bro ơi :))

Đang kiếm thằng nào để đùn đẩy nó làm hộ đây >:)

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Khà khà, thế là năm nay có PC mới xài rồi =)) sẽ bắt đầu làm khoảng giữa tháng 6 nhé :p

nam_tran2701

bác thật nhiệt tình, cố lên nhé bác, nhiều mem đang ngóng..........chúc bác mau hoàn thành

ndtruong091

bạn ơi chừng nào mới xong vậy?khoảng 1 tuần nữa không?mình nôn nóng muốn có theme này quá

jinsk8r

bạn ơi chừng nào mới xong vậy?khoảng 1 tuần nữa không?mình nôn nóng muốn có theme này quá
Ko nhanh vậy đc đâu bạn :p tình hình là giờ ở đây chỉ có điện sau 11h đêm, và có hôm chẳng có nữa @.@ nên mình chưa bắt tay vào làm được

sieutocdo1994

Ko nhanh vậy đc đâu bạn :p tình hình là giờ ở đây chỉ có điện sau 11h đêm, và có hôm chẳng có nữa @.@ nên mình chưa bắt tay vào làm được

trời tưởng chỗ mình cúp điện 2 ngày/tuần là nhìu không ngờ có chỗ còn nhìu hơn:p

nam_tran2701

sã, chỗ bác cúp điện gì ác vậy sao coi wold cup được....:O

jinsk8r

trời tưởng chỗ mình cúp điện 2 ngày/tuần là nhìu không ngờ có chỗ còn nhìu hơn:p
Ở Nam Định đó =.= ngày nào cũng cúp, lại còn 39-40 độ nữa, toàn ra quán net để tránh nóng :))
sã, chỗ bác cúp điện gì ác vậy sao coi wold cup được....:O
Mềnh ko ghiền WC :p
Bác Jin không có máy xách tay àh mà sợ cup điện vậy ?
Có mà để cho bà chị xài rồi, với lại máy xách tay yếu nên ko thích lắm

hantinhtu_baby

Tình hình tiến triển đến đâu rùi bác jin!(tháng7rùi mà)

Hy vọng bác làm xong trước khi Nokia cho 5800 SymbianIII

natan

hic hình như mấy pác thấy HS thứ 9 sắp ra nên công trình này bị đình chỉ lại vô thời hạn rùi ha

Status
Không mở trả lời sau này.