• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển tâp theme S60V5 cực đẹp-Cập nhật thường xuyên!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
vector winter by yris22

http://www.4shared.com/account/file/167308655/8ae6a563/vectorwinter.html

Chỉnh sửa cuối:

tuancao85

bác này post bài kiểu j mà chỉ có hình không cho link down là sao vậy nhỉ?xem lại giùm đi bro ơi.

Ntv_79

bác này post bài kiểu j mà chỉ có hình không cho link down là sao vậy nhỉ?xem lại giùm đi bro ơi.

Link trong cái hình có chữ Down load ở dưới hình đó thôi!

Zen 2.0 by pizero design
Down về xoá .7z giải nén

Chỉnh sửa cuối:

sky900

anh Buu phuc co themes đẹp lắm, những anh ơi mấy cái theme này có thể dùng cho S60v3 ko anh!Giá mà được thì tốt quá!Theme s60v5 hơn hẳn S60v3 nhiều nhỉ

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh Buu phuc co themes đẹp lắm, những anh ơi mấy cái theme này có thể dùng cho S60v3 ko anh!Giá mà được thì tốt quá!Theme s60v5 hơn hẳn S60v3 nhiều nhỉ

Có một số theme có thể xài chung cho cả V3 và V5. Thích theme nào thì bạn cứ cài vào thử. Nếu không bị lỗi hiển thì thì cứ xài thôi.:)

2356

Theo kinh nghiệm của bản thân mình thì đa số Themes V5 đều cài cho V3 được và ngược lại nhưng cài V3 cho V5 thì đa số tính tương thích hok cao, 1 số themes V3 khi cài vào V5 sẽ gây ra lỗi là hok cảm ứng 1 số chỗ.:D
Còn themes V5 cài cho V3 thường thì chỉ bị lỗi hiển thị thôi :D