• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển tập theme N8 đẹp cho S60V5

Ntv_79

N8 với widget ngoài hs trong suốt nữa nè[!

Ntv_79

bác ơi em k tìm thấy skin như thế ạ :(

Mình nhớ là đã post bên đó rồi! Bạn chịu khó tìm từng trang 1 nhé. Nếu không để lúc nào rảnh mình lục lại kiếm link cho bạn!

teenbn

Mình nhớ là đã post bên đó rồi! Bạn chịu khó tìm từng trang 1 nhé. Nếu không để lúc nào rảnh mình lục lại kiếm link cho bạn!

ừ.e cũng nhớ là đã có skin đó. tên nó là LG android thỳ phải. nhưng bh e tìm lại k có :(. rảnh tìm cho e nha.tks trC :-*

boy_friend

bác cho e xin cái hình nền của themes SYMBIAN^3 [Latest update] by RUGGE đc k vậy?thanks bác

hoaikent_gl

các bác cho mình hỏi nha . Mình sai Nokia 5530 XM , máy mình đã hack v31 - Rm 04 rồi . Mình muốn hỏi các bạn với chủ thớt là làm sao để đưa cái Icon ra màn hình chính , mình tìm widget như bác ntv_79 nói nhưng tìm trong máy không thấy .

Thứ 2 các bác có kinh nghiệm thì chỉ cụ thể cho mình đường đi nước bước nha . hay cho mình cái link cũng đc .

Còn cái widget , mình sử dụng spb thì thấy có chữ widget nhưng mình không thích vì nó hao pin quá .

Mình muốn đưa các icon ra màn hình chính và ko sử dụng spb .

ý mình là vậy .

Ntv_79

các bác cho mình hỏi nha . Mình sai Nokia 5530 XM , máy mình đã hack v31 - Rm 04 rồi . Mình muốn hỏi các bạn với chủ thớt là làm sao để đưa cái Icon ra màn hình chính , mình tìm widget như bác ntv_79 nói nhưng tìm trong máy không thấy .

Thứ 2 các bác có kinh nghiệm thì chỉ cụ thể cho mình đường đi nước bước nha . hay cho mình cái link cũng đc .

Còn cái widget , mình sử dụng spb thì thấy có chữ widget nhưng mình không thích vì nó hao pin quá .

Mình muốn đưa các icon ra màn hình chính và ko sử dụng spb .

ý mình là vậy .

Mình ko dùng máy khác nên không biết. Nhưng có lẽ các máy mà không cho chọn widget ngoài home screen thì chắc chịu rồi. Chỉ còn cách tìm xem máy đó có các bản CFW C6 hay N97/ mini cook vào. Khi đó sẽ có các widget ngoài hs. Và các widget đó sẽ tùy bạn lựa chọn thôi, với các widget ứng dụng thì bạn có thể tùy chọn các ứng dụng trên đó.

slr_mclaren_2709

mình nhó truoc khi co fw C6 cho 5530 thi cung co pm widget cua pnht co the dua cac widget ra man hinh. nhung minh ko nho no o cho nao trong forum. ban co the nho moi ng tim ho.