• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tuyển ox nak [Thao_Kute]

Khoaaa

Anh đây nè em ! Chịu a hem? =)

Con ferrari này dữ nhỉ =)) Lance Amstrong đang săn lùng chiếc này nè :D

Cleonardo

thão cú tè(kao jọng) làm ng tình a đi.a làm đẹp cho e suốt đời ,khi nào đầu e trọc thì a hết làm .

DreamLand

thão cú tè(kao jọng) làm ng tình a đi.a làm đẹp cho e suốt đời ,khi nào đầu e trọc thì a hết làm .

Uầy, never might :p
Lúc đó chuyển típ qua tỉa lông mày, uốn lông mi, cấy râu quai nón =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
hjhj...zui quá ^^!...ai cũng tuyễn cho sum tụ nà :p:p:p....mà xí xí tuyễn hết zậy ai là người đi đăng kí dự tuyễn nhỉ ;;);;);;)

DreamLand

hjhj...zui quá ^^!...ai cũng tuyễn cho sum tụ nà :p:p:p....mà xí xí tuyễn hết zậy ai là người đi đăng kí dự tuyễn nhỉ ;;);;);;)
Tui là ox của pà rùi, ngta ko dự tuyển thì kệ ngta thui ;;)
Mún dự tuyển rùi à :|

pethuylovely

không chừng nhờ chủ đề tuyển người yêu của pé thảo mà pda mình có bước ngoặc mới đây .ai tuyển thì tuyển ,còn ai đăng ký thì đăng ký ,diễn đàn nhiều mem mà lo gì

oanhngo

Nói chung a trúng tuyển rùi !
1) Rất xinh zai nhá ! đã post hình rùi =))
2) Có xe riêng ( Chiếc "Đi Lăn" Biển số vip 29U8-8888) =))
3) Mới mua biệt thự ở Q6 hum qua ! đang dùng lá cây tu sửa lại =)) sẽ post hình sau nhé !

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
hihi...đk của em là " xe đạp điện màu đỏ " àk...." đi lăn " hok chơi đâu nà...^^!

HuyChung

* nhà ở gần khu vực quận 6 (tại nhà tớ ở đó mà)

bị loại ở vòng gửi xe!!!

oanhngo

hihi...đk của em là " xe đạp điện màu đỏ " àk...." đi lăn " hok chơi đâu nà...^^!

Ờ ờ để mai a bán xe " Đi Lăn" hiệu Kiến Tường mua xe đạp điện màu đỏ nhoa !

vipboy_9x

Moderator
ủa rùi có ai trúng Tuyển chưa ta,Sao hem ai đăng ký nữa hết dậy nà,thấy Điều kiện cũng Ok lém mà,Nếu hem ai đăng ký nữa Vipboy vào giật Bxa rùi đừng có hóc nhá,>_<