• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

hieuvlt

cái này up lên mediashare rồi nè các pác down ve xài thoai mái nha
đăng ký với số bất kì > have fun
http://www.mediafire.com/?zjm5zjd1ydd
trọn bộ DATA cho từ điển đây: gồm có Anh - Việt , Việt Anh, Anh -Anh
http://www.mediafire.com/download.php?zjiyjwwjlqvcài Lesisgo xong rồi down về giải nén ra chép thư mục này vô thẻ nhớ ( nếu có hỏi thì copy đè luôn ),vì khi cài từ điền đã tạo ra thư mục trên thẻ sẳn òi, mở từ điển lên là xài đc ah. have fun

:D đúng rồi cứ up thẳng lên nếu bác nào có nhu cầu thì down về thôi :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
:D đúng rồi cứ up thẳng lên nếu bác nào có nhu cầu thì down về thôi :D

Ặc.PM Krack mà up trực tiếp lên thì bị xóa là cái chắc. Bạn nên tìm hiểu kỹ quy định của diễn đàn nhé.;;)

Khoaaa

hình như cái Lexisgoo này đụng với phần mềm nào thì phải. Nhớ hồi đó đọc ở đâu đó rồi nên ko dám cài
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
hình như cái Lexisgoo này đụng với phần mềm nào thì phải. Nhớ hồi đó đọc ở đâu đó rồi nên ko dám cài
Posted via Mobile Device

Tui cài gần cả trăm soft mà có thấy đụng gì đâu. Đang xài ngon lành nè.:D

Khoaaa

lúc giải nén ra có 2 file "binpda.nfo" và "file_id.diz" là file gì nhỉ del nó đc ko?

BuuPhucCT

Well-Known Member
lúc giải nén ra có 2 file "binpda.nfo" và "file_id.diz" là file gì nhỉ del nó đc ko?

Chỉ cần quan tấm đến cái file cài đặt và bộ data là đủ rồi. Mấy cái khác chẳng quan trọng nên khỏi cần quan tâm tới nó làm gì cho mệt. Bác cẩn thận thế:D

Khoaaa

Chỉ cần quan tấm đến cái file cài đặt và bộ data là đủ rồi. Mấy cái khác chẳng quan trọng nên khỏi cần quan tâm tới nó làm gì cho mệt. Bác cẩn thận thế:D

Tưởng 2 cái file đó là file "cờ rờ" nên ko dám xóa trong khi cài đặt

Khoaaa

khi cài đặt thì có sẵn bộ eng-eng. Sau khi bỏ bộ data vào thì có thêm 1 bộ Anh-Anh nữa. Vào explorer coi thì thấy các file có dung lượng bằng nhau,nghi 2 cái đó giống nhau đang tính định xóa bớt cho trống bộ nhớ nhưng ko biết xoá cái nào
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
khi cài đặt thì có sẵn bộ eng-eng. Sau khi bỏ bộ data vào thì có thêm 1 bộ Anh-Anh nữa. Vào explorer coi thì thấy các file có dung lượng bằng nhau,nghi 2 cái đó giống nhau đang tính định xóa bớt cho trống bộ nhớ nhưng ko biết xoá cái nào
Posted via Mobile Device

Cứ để đại đi coi chừng xoá lộn thì mắc công với lại chép trên thẻ nên nó cũng chẳng chiếm dung lượng nhiều đâu mà lo.

Khoaaa

Cứ để đại đi coi chừng xoá lộn thì mắc công với lại chép trên thẻ nên nó cũng chẳng chiếm dung lượng nhiều đâu mà lo.

Oài thẻ có 1Gb ah. Trống còn 30mb. Giờ cân nhắc kỹ lắm khi cài phần mềm đấy.

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Oài thẻ có 1Gb ah. Trống còn 30mb. Giờ cân nhắc kỹ lắm khi cài phần mềm đấy.

Posted via Mobile Device

Bác Làm cái thẻ 8GB để cài cho nó sướng. Khỏi phải cân nhắc . Những soft không quan trọng cứ cài hết lên thẻ cho bộ nhớ máy trống trải. Như vậy máy sẽ chạy mượt hơn.

Khoaaa

Hihi bác vui tính nhĩ ! Đời sinh viên nghèo làm gì có thẻ 8G.
Posted via Mobile Device

yulong

Sao mình dùng đc mỗi cái từ điển A-V, 3 cái còn lại nó báo expired :|

yulong

À đc rồi :D Căn bản mình vào reg 1 lần rồi, lần sau thấy hỏng 3 bộ còn 1 bộ vẫn dùng đc nên ko nghĩ đến. Giờ vào nó lại báo chưa reg. Thanks nha :D