• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD version 3.51 VIETNAMESE

manhtu

Vấn đề này em không đủ khả năng òy, ngay cả dòng ID chữ trung quốc chạy chạy trong lúc phát nhạc em cũng potay.
Nhờ anh Manhtu thử xem sao hihi.
Posted via Mobile Device
Dòng ID chạy chỗ nào nhỉ, hehe có cần phải để manhtu in đậm thế ko
Posted via Mobile Device

DreamLand

Dòng ID chạy chỗ nào nhỉ, hehe có cần phải để manhtu in đậm thế ko
Posted via Mobile Device
Dòng chạy chỗ điểm nóng sử dụng(theo em dịch) Và bi giờ em sửa thành lắng nghe và cảm nhận.
dòng id đó nếu ai xài gprs mới xuất hiện!
Mừ em in đậm không có ý gì đâu mà ! Hic
Posted via Mobile Device

manhtu

Dòng chạy chỗ điểm nóng sử dụng(theo em dịch) Và bi giờ em sửa thành lắng nghe và cảm nhận.
dòng id đó nếu ai xài gprs mới xuất hiện!
Mừ em in đậm không có ý gì đâu mà ! Hic
Posted via Mobile Device
A ko để ý cái này, chú post cái hình lên xem nào, vì nếu có kết nối gprs mới hiện thì sợ là nó tải từ server về
Posted via Mobile Device

DreamLand

A ko để ý cái này, chú post cái hình lên xem nào, vì nếu có kết nối gprs mới hiện thì sợ là nó tải từ server về
Posted via Mobile Device
em đang online bằng mobie nên hem post được, mô tả tí xíu nè: Nếu có GPRS thì dòng chữ Trung Quốc sẽ nằm ở phía dưới cùng,giữa menu và thoát, nó chạy chạy ...Nếu tắt gprs thì hok có dòng nào
Chính là cái này gây ra:
http://gg.ttpod.com:8011/gg/go.php?ad_id=1003&client=1
Posted via Mobile Device

DreamLand

Mình test từ hôm qua đến giờ, tất cả đều hoàn hảo, ko bị đơ hay Lag liếc gì cả, chỉ trừ 1 chỗ, đó là, ko thể chỉnh đc vị trí khj phát thu nhỏ và vị trí thanh lời thu nhỏ, lúc nhấn vào để chỉnh thì Ttpod bị out lun.
Hiếu có thể kiểm tra lại xem sao? mình đợi kết quả ^^!
P/ s: TTpod 3.51 hiển thị hình ãnh của bài hát to quá, ko theo kíck thước của hình như bản 3.50 trở về trước, cũng bài hát đó nhưng bản 3.51 nhìn hình hơi xấu, ko đc như các bản trc. Có aj thấy vậy hok??

Mình sửa được rồi nhưng thế nào mà giờ nhấp vào là cho ra 4 lựa chọn: Trên cùng, trên,dưới ,dưới cùng.
Chứ không hiện màn hình để mình chọn vị trí tùy thích như bản không có symbol, Có gì để mình sửa lại cái này, mình đóng gói ùi post lên cho nha! Hi
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Mình sửa được rồi nhưng thế nào mà giờ nhấp vào là cho ra 4 lựa chọn: Trên cùng, trên,dưới ,dưới cùng.
Chứ không hiện màn hình để mình chọn vị trí tùy thích như bản không có symbol, Có gì để mình sửa lại cái này, mình đóng gói ùi post lên cho nha! Hi
Posted via Mobile Device

Ở trang 1 và 2 trong topic này anh MinhThang cũng thắc mắc vấn đề này đó (mà là dịch trên V3) cậu quay lại đọc xem, manhtu cũng trả lời lun đó. ^!

DreamLand

Fix error

Ở trang 1 và 2 trong topic này anh MinhThang cũng thắc mắc vấn đề này đó (mà là dịch trên V3) cậu quay lại đọc xem, manhtu cũng trả lời lun đó. ^!
hehe ,anh MinhThang là không dùng symbol nên sẽ dễ dàng fix còn bản symbol này thì sẽ khó hơn!
Mình sửa được thành 4 lựa chọn di chuyển rồi(kể trên)! Giờ mình đang tìm hiểu và test làm sao trong lúc di chuyển sẽ hiện màn hình, để bấm phím 1 -> 9 di chuyển linh hoạt như bản không dùng Symbol
Còn một khó khăn cho bản Vietnamese ở chỗ này ưu điểm cho việc dùng chung string mình việt hóa nhanh hơn, nhưng nếu vậy thì lời lẽ trong lúc chuyển qua tiếng Việt sẽ bị ngược. Thêm symbol cũng trở nên khó khăn và phức tạp.
Fix lại hết hiks hiks :((
Posted via Mobile Device
Ðã fix lại lỗi lúc di chuyển thành 4 vi trí mặc định VANDUAN download lại kiểm tra xem nha!
Sorry, mạng mobi lag quá giờ mới up lên 4shared xong
!

Chỉnh sửa cuối:

doanphuongthao

hehe ,anh MinhThang là không dùng symbol nên sẽ dễ dàng fix còn bản symbol này thì sẽ khó hơn!
Mình sửa được thành 4 lựa chọn di chuyển rồi(kể trên)! Giờ mình đang tìm hiểu và test làm sao trong lúc di chuyển sẽ hiện màn hình, để bấm phím 1 -> 9 di chuyển linh hoạt như bản không dùng Symbol
Còn một khó khăn cho bản Vietnamese ở chỗ này ưu điểm cho việc dùng chung string mình việt hóa nhanh hơn, nhưng nếu vậy thì lời lẽ trong lúc chuyển qua tiếng Việt sẽ bị ngược. Thêm symbol cũng trở nên khó khăn và phức tạp.
Fix lại hết hiks hiks :((
Posted via Mobile Device
Ðã fix lại lỗi lúc di chuyển thành 4 vi trí mặc định VANDUAN download lại kiểm tra xem nha!
Sorry, mạng mobi lag quá giờ mới up lên 4shared xong
!

Ủa phía trên có 3 bản lận mình nên xài bản nào hả các bạn???
Mình không xài font đa ngôn ngữ gì thì có hiển thị hết biểu tượng kia không??

TruBic

Well-Known Member
Ủa phía trên có 3 bản lận mình nên xài bản nào hả các bạn???
Mình không xài font đa ngôn ngữ gì thì có hiển thị hết biểu tượng kia không??

bản nào cũng sài được bạn à .
bạn chỉ cần cài font tiếng việt là được rồi nè.