• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Beta3 S60v3 EN_ VI [Update: 29.01.11]

w0nderb0y

Máy e hỏg loa rùj... ..
:(( hum nọ đag nghe ttpod.. Để mức bt... Tự nhiên loa tè tè tè tè... Giờ phảj nge tai phone... Hức hức..

heaven3tt

Mới post câu này bên kia giờ qua đây phang tiếp. :-??

gì thế xìtrum

Máy e hỏg loa rùj... ..
:(( hum nọ đag nghe ttpod.. Để mức bt... Tự nhiên loa tè tè tè tè... Giờ phảj nge tai phone... Hức hức..

hiện tại loa rè ro nghe ttpod hay nghe cái khác vẫn rè. nếu rè mà chỉ do nghe ttpod yêu cầu bạn tải bản beta khác là ok.mình nghe beta 3 nghe loa sôi ở mức 0 .cài lại bản beta khác là ok . ko nhớ beta 0 hay 1 hay 2 nữa .

vuongnhatquoc

Máy e hỏg loa rùj... ..

noi chung la hu do.giong n73 cui mia cua toi roi.symbain toan bi hong loa,dung la he dieu
hanh loi thoi ma

zazzaixx

cho mình hỏi: mình vừa hack 6700s bằg cách flash fw, k hiểu sao tr'c và sau khi hack mình đều cài đc ttpod, nhưng sau khi hack mỗi lần tắt máy mở lại thì icon ttpod k hiển thị, vào Uninstalking thì thấy ttpod đã đc cài đặt ~> k dùng đc :(( tr'c khi hack thì k bị tình trạng này :-s

TrieuNhan

cho mình hỏi: mình vừa hack 6700s bằg cách flash fw, k hiểu sao tr'c và sau khi hack mình đều cài đc ttpod, nhưng sau khi hack mỗi lần tắt máy mở lại thì icon ttpod k hiển thị, vào Uninstalking thì thấy ttpod đã đc cài đặt ~> k dùng đc :(( tr'c khi hack thì k bị tình trạng này :-s

Bạn thử remove hết sạch sẽ ttpod có trên máy xem. Sau đó thử dùng bản này Mình gửi xem còn bị tình trạng như thế nữa ko nhé =)) .Bản dưới đây mình dùng thấy ok lắm ko thấy lỗi gì cả,đã test trên rất nhiều máy rùi :D

CLICK TO DOWNLOAD

zazzaixx

thks bác TrieuNhan nhưng tình hình vẫn như thế, tắt máy mở lại là k thấy icon ttpod đâu cả mặc dù trc' đó vẫn dùng đc :(